ทำเสร็จแล้วครับ เอามาให้ติชมกัน!!

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย RoSe_MaFiA, 30 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    สืบเนื่องจากกระทู้ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=606208 ครับ

ตอนนี้อยู่ในช่วงเก็บรายละเอียดเกี่ยวกับระบบไฟครับ

ส่วนภายใน ไว้จะถ่ายมาให้ชมอีกทีครับ!!:D:D:D

2. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...สุดยอด คุ้มค่ากับการรอคอย งามครับ :D

3. joe_mazarine

joe_mazarine Member Member

134
    0
    16
    หล่อ......................เหลือ .. เหลือ เลยครับ

4. StarGatE

StarGatE New Member Member

175
    0
    0
    :eek: ว้าวววว น่ารักจิงๆ สีชมพูเนี่ย :eek:

5. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    คันนี้ใช่ชุดภายใน ep 82 รึเปล่าครับ rose

6. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    สีหวานมาเลย

:)

สวยค้าบ

7. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะครับ

คันนี้ภายใน82 เกือบทั้งคันครับ

ไว้จะถ่ายรูปมาให้ชมครับ!!

8. liarman

liarman New Member Member

126
    0
    0
    :D:D:D งามแต๊ๆน่อ :D:D:D

9. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    โห สวยมาก ๆ เลยคับ

10. keng-ep82

keng-ep82 New Member Member

352
    1
    0
    สุโค่ย มั่กมั่ก

11. Arnont_J

Arnont_J New Member Member

122
    0
    0
    คอนโซลของ ep82 นี่ท่านได้แต่ใดมาหรือครับ อยากได้บ้าง โค้งมน ดูทันสมัยดี ของ ep71 เหลี่ยมเกินไม่ค่อยปลื้ม ราคาประมาณเท่าใดครับ สนใจ

12. TAZ _08

TAZ _08 New Member Member

325
    0
    0
    สวยมากๆๆๆๆๆคับน้องโรส (ชอบสีชมพูมากๆๆๆๆๆ)
    วันศุกร์ที่ 11/07/52 เจอกันคับ (มีตติ้ง)

13. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    หวานแหวว

14. Arnont_J

122
    0
    0

ผู้รู้บอกทีครับ ถ้าไม่แพงมากจะได้เปลี่ยนบ้าง ดูหรูดี โค้งมน อิอิ:)

15. Drag On

Drag On Member Member

121
    1
    18
    คุณต่อเข้ามาดูเร้วว เจ้าพ่อ 82

สีจ๊าบมากกครับแสบสันไปถึงทรวง

16. fluke82

fluke82 New Member Member

169
    1
    0
    น่ารัก..น่าหยิก..จริงๆ..

17. takamine@

takamine@ New Member Member

372
    0
    0
    สวยมากครับ
    สีสันสดใสดีครับ.....

18. Arnont_J

122
    0
    0

ขอบคุณครับ อิอิ อยากรู้ราคา อยากได้ หายากป่าวครับ จะได้เก็บตังค์:D

19. RoSe_MaFiA

721
    12
    0

ผมหาได้ที่เซียงกง บางนาครับ

ราคาค่าตัว ทั้งหมด6500 รวมคอพวงมาลัย คอนโซลเกียร์ คอนโซลเบรคมือ แล้วสุดท้ายเลย ถาดบนคอนโซลด้วยครับ

เหนเค้าว่าหายาก!! :D

20. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    ถ้าไม่ติดอะไร เจอกันครับพี่อ๊อด!!

ไปจ่ายเงินด้วยครับ:D

21. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากๆครับ!!..

รอทำเครื่องเสียงก่อน แล้วจะเอามาให้ชมภายในครับ

ตอนนี้มันโบ๋ๆ อิอิ!!!!....

22. joke71

joke71 New Member Member

182
    0
    0
    สวยมากครับ สีหว๊านหวาน

23. Arnont_J

122
    0
    0
    ผมอยู่เชียงใหม่อะครับ อยากได้มากมาย แล้วจะรู้ได้ไงละครับ ว่าเมื่อไหร่จะมีของครับ 6500 นี่สภาพดีเลยใช้ได้เลยใช่ไหมครับ ตอนนี้ผมกำลังหาเก็บที่ละอย่าง เฮ้อ แต่ละอย่างช่างหายากเจงๆ :sad: รบกวนช่วยหาหน่อยได้ไหมครับ ผมไม่รีบร้อนได้เมื่อไหร่ก็เอา ขอบคุณครับ:D

24. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    6500 สภาพกริ๊บๆเลยครับ ผมได้ที่บางนานะครับ

ลองเดินตามเซียงกงดูครับ 82 จะหาเจอง่ายกว่า71 ครับ

เคยไปเดินปทุมวัน เหนมีอยู่ร้านนึงเค้ามีคอนโซลของ82 อยู่นะครับ

(แต่พอดีช่วงนั้นยังไม่มีโปรเจ็กจะเปลี่ยน เลยไม่ได้สนใจ)

ลองดูครับ:):)

25. Arnont_J

122
    0
    0
    ผมว่าเชียงใหม่ของน้อยนะ ยังไงจะลองไปดู เดียวถ้าไม่มียังไง ค่อยว่ากันอีกที ขอบคุณครับ ^^

26. Fishink

Fishink New Member Member

203
    6
    0
    จ๋วยม๊ากๆๆๆๆครับโรสสีหวานดีครับศุกร์หน้าคงใด้ชมตัวจริงนะ ;)

27. khong

khong New Member Member

9
    0
    0
    งาม

บรรเจิดมากเลยคครับพี่น้อง ทำสีที่ไหนครับราคาโอเคป่าวครับ

28. printPower

printPower New Member Member

19
    0
    0
    สวยมากมายเลยครับพี่ สมกับที่รอคอยจริงๆ..(อิอิอิ)
    :D:D:D

29. dolly_b13

dolly_b13 New Member Member

38
    8
    0
    สวยครับ

30. I_poom

I_poom Member Member

176
    2
    18
    หวานแหววได้ใจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้