ที่ปิดยางอะไหล่

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย BOWYER, 12 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    มีใครทราบราคาบ้างหรือสามารถไปให้ร้านขายไม้อัดตัดให้ได้หรือเปล่าครับ:)

2. hanaga

hanaga New Member Member

203
    14
    0
    ย.แสงชัยน่าจะมีนะครับ
    เคยซื้อผ่านอู่ ไม่ทราบราคาเหมือนกัน

ถ้าจะตัดแผ่นไม้เอง ต้องเอาของเดิมทาบแล้วตัดตามของเดิม แล้วต้องเสริม
    ฐานให้สูงขึ้น เพื่อให้หลบยางอะไหล่คับ

3. หักเหมือนกันแต่ต้องทนใช้

4. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    เบิกของศูนย์ดีกว่าครับไม่แพงอย่างที่คิด หรือ ส.รุ่งโรจน์ วรจักร 02-6210744

5. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    จำไม่ผิดเบิกศูนย์ 800 บาท

6. pokemon

pokemon New Member Member

103
    8
    0
    เบิกศูนย์ครับดีที่สุด

ไปตัดไม้อัดเดี๋ยวไม่เข้ารูปนะ อิอิ

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ของผมใช้ยางอะหลัยเหลือง แบบบาง
    ตัดแผ่นไม้อัดตามรูป แผ่นเดิม จะได้แผ่นเรียบๆ
    วางของสดวกดีครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 15:52:36 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 15:52:21 ----------

ของผมใช้ยางอะหลัยเหลือง แบบบาง
    ตัดแผ่นไม้อัดตามรูป แผ่นเดิม จะได้แผ่นเรียบๆ
    วางของสดวกดีครับ

8. Vitty

Vitty New Member Member

210
    11
    0
    ผมติดแก๊ส แล้ว จับตี พื้นใหม่ เป็นไม้หนา 18mm แล้ว ปูพรม สวยงามเรียบเนียบขึ้น
    หมดไป 1000 เดียวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้