อยากรู้จากผู้เชี่ยวชาญว่าเรื่อง2T

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย คาร์ท-สิค, 19 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คาร์ท-สิค

คาร์ท-สิค New Member Member

36
    0
    0
    HTML:
    [COLOR="yellow"][SIZE="5"][CENTER]:sad: [/CENTER][/SIZE][/COLOR]

2. คาร์ท-สิค

36
    0
    0
    มีใครขายรถบ้าง รบกวนส่งรูปมาหน่อยคับที่ [email protected]

3. คาร์ท-สิค

36
    0
    0
    ;แก้ไขคำถาม ว่า2Tมียี่ห้อไรบ้างซื้อที่ไหนคับใช้รถคาร์ท100 yamahaคับ ขอบคุณครับ

4. คาร์ท-สิค

36
    0
    0
    อยากซื้อรถคาร์ทครับ มีใครเบื่อแล้วบ้าง

เอาแบบ2จังหวะนะ 100ccหรือ125cc ขอสภาพดีหน่อย เมล์มาก้อได้ครับ [email protected] ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้