รบกวนพี่ๆsunnyหน่อยคราบถามไรหน่อยเกี่ยวกับb11

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย suetrong, 13 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. suetrong

suetrong New Member Member

4
    1
    0
    เครื่องเย็นเบาแล้วดับครับ คือตอนเช้าเวลาจะขับไปทำงานต้องรอให้เครื่องมันร้อนก่อน ถ้าไม่รอก็ต้องดึงโช๊คไว้พออุณหภูมิได้ที่ก็เป็นปกติ ถ้าจอดรับประทานอาหารสักพักเครื่องเย็นลงมาหน่อยก็ต้องทำแบบเดิมอีก ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไรเปลี่ยนอะไรบ้าง และค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับ:cry:

2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    มันน่าจะมีตัวชดเชยรอบนะครับ
    อาจจะเสีย หรือท่อรั่ว ผมไม่ทราบว่า E13 มันอยู่ตรงไหน
    รอท่านอื่นก่อนนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้