หัวท้ายตัด ek lev จากญี่ปุ่้นประมาณเท่าไร

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย akimotosoles, 30 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. akimotosoles

akimotosoles New Member Member

101
    1
    0
    หัวท้ายตัด ek lev จากญี่ปุ่้นประมาณเท่าไร ครับ พอดีรถผมเพิ่้งควํ่าพังทั้งคันเลย

เลยอยากทราบราคาหน่อยครับ และพอจะหาได้อย่างไร

2. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    ประมาณ 100 K +/- ครับ

แล้วแต่รุ่นที่มาด้วย

หายไวๆนะครับ

3. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    เชียงกงบางนาคับมีอยู่หลายร้านราคาไม่แน่ใจรู้แต่หัวตัดประมาณ35000ไม่รวมเครื่องเสาร์นี้จะไปหาของเดี๋ยวหาดูให้คับว่าร้านไหนมี

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    กลับมาสวยเร็วๆนะครับ

5. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
    กลับมาหล่อไวไวนะครับ

6. aumEK2000

aumEK2000 New Member Member

111
    0
    0
    ของผมก็ตัดหัวมาเสร็จได้สามเดือนแล้ว
    หายไว้ๆ...กลับมาสวยเร็วๆ
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว...รถซ่อมได้ครับ

7. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ผมไปมาเมื่อ2 อาทิตย์ก่อนที่บางนาอะครับถามราคาหัวตัด EK3 มาเจ๊เจ้าของร้านบอกว่า 30,000 อะครับ ลองไปถามร้าน s.r.d motor ถ้าเอาทั้งหัวตัดท้ายตัดร้านนี้ราคาน่าจะพอคุยได้ครับ อยู่ซอย 3 ลองดูละกันนะครับ และก็ขอให้หายไวๆครับ(ปล.ผมไม่ได้มีส่วนได้ส่วนกับการแนะนำนะครับแค่เคยอุดหนุนพี่เค้าแล้วราคาไม่ค่อยแรงเท่าไหร่อะครับ)

8. m_pooly

m_pooly New Member Member

15
    0
    0
    กลับมาหล่อไวๆนะครับ ฝนตกถนนลื่นอย่าประมาทนะครับ

9. Maxspeed

Maxspeed New Member Member

21
    3
    0
    สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้ หายดีแล้วเอารูปมาโชว์หน่อยนะครับ

10. tp_topp

tp_topp New Member Member

61
    0
    0
    ขอให้หายดีดังเดิมครับ

11. เครื่องยังดีอยู่ไม่ใช่เหรอ ซ่อมเสร็จแล้วอย่าลืมเช็คดูด้วยว่า
    รถเสียศูนย์หรือเปล่า ด้วยความปราถนาดีจาก ......ซิ่งลืมตาย

12. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    กลับมาหล่อไวๆนะคับ

13. 1EK

1EK New Member Member

31
    1
    0
    เป็นกำลังใจให้หายไวไวคับกลับมาหล่อเหมือนเดิม

14. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ผมเคยถามที่เชียงกงบางนา ท้ายตัดสวยมาก ตัว lev 40000 บาท ไม่รู้ว่าแพงเกินไปหรือเปล่า
    ขอให้กลับมาหล่อเหมือนเดิมครับ

15. K.F_Spoon

K.F_Spoon New Member Member

103
    2
    0
    ผมก็คิดจะทำเช่นกัน.......แต่ไม่รู้ว่าแปลงมากไหมราคาเท่าไร......ใครทำมาแล้วช่วยบอกหน่อยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้