โปรดระวัง บุคคลอันตราย ชื่อว่า ยู (มีรูปให้ดูด้วย)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย TG Rover, 4 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เนื่องด้วย ผมกะพี่ยูได้ทำการซื้อขายค้ำโช๊คกันไว้ ในราคา 2400 บาท
    วันที่ 22 พค 52 เวลา 22.00 น.
    แล้วจะบอกว่าเดี๋ยวโอนเงิรให้วันรุ่งขึ้น 23 พค 52
    ถัดมา2วันก็โทรถามอีก แกบอกว่า เลขบัญชีที่จดให้อยู่ในรถ ยังไม่ได้โอน
    หลังจากนั้นก็ติดต่อไม่ได้ เลยโทรหาพี่กบ พอดีแกอยู่กะพี่กบพอดี
    เลยยื่นโทรศัพท์ให้คุย แกบอกว่าเป็นวันศุกร์29 ละกันนะ
    วันเสาร์ 30 ก็เลยโทรอีกเวลา 16.00 ตอนนี้ทาสีร้านอยู่ยุ่งๆ เดี่ยวหา ATM โอนให้
    วันจันทร์ ที่1ผมก็โทรอีก เวลา 15.00 น. แกก็บอกบอกเดี๋ยว ไปแบงค์โอนให้ แล้วก็เงียบ

เมื่อวาน ลองกดดู ก็ยังไม่มีโอนเข้าบัญชี ลองโทรหาทั้งวันก็ไม่รับสาย

ให้ผมคิดไงดีครับ พี่น้อง ชาว โรเวอร์ เงินอ่ะไม่เยอะแต่ก็เป็นเงินนะครับ

ยังไงก็ฝากเพื่อนๆช่วยตามหาด้วยครับ โทรแจ้งผมด้วยนะครับ 0841408350

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 สิงหาคม 2009
  2. ีup up

ีup up Guest

0
    0
    0
    up ให้ครับ

3. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ติดต่อได้ยังครับ นานแล้วนะเนี่ย

4. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    เคลียร์กันยัง ตามมาดูอ่ะ..........

5. TG Rover

936
    2
    0
    ยังเลยครับพี่ ก็รออยู่ เงินไม่มา คืนของก็ยังดี นะครับนะ

6. barague

barague Guest

0
    0
    0
    โอ้วๆๆๆๆๆ มาอีกแร้วเหรอคัพ พวกที่ด้ายของไปสำเร็จเสร็จสมอารมณ์หมายไปแร้ว ม่ายยอมจ่ายตังค์หรือดึงเกมส์ในการจ่ายหน่ะ ทำอย่างงี้เพื่อนๆในกลุ่มที่เค้าหาอะไหล่ให้จะอึดอัดในการหาของเอานะคัพ เพื่อเอาไว้ใช้ซ่อม(ยุรนันท์) แซมรถของตัวเองให้สมบูรณ์ ถ้างัยผมขอช่วยให้อีกหนึ่งแรงในการทวงครั้งนี้นะคัพ ถึงเงินมานจาน้อยแต่ทำให้เราเหนื่อยและเครียดเอาเรื่องอยู่เหมือนกัน เอ้าสู้ๆๆๆนะ n'โอหม์ ขอให้ได้ยำยำ.

7. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ถึงอ้าย ยู
    ทีก๊ะ สาวๆล่ะอ่อนน่ะทำใจ๋ปล้ำเน้อ
    ทีก๊ะเสี่ยวๆหยั่งหมู่เฮา อ่ะ ทามบ่ฮู้บ่เห็นเลยเด้อ .....อุ๊ย เน้อ.....
    :sad::sad:

8. bunphot2000

555
    0
    0
    หมู่เฮากันแต้ ทำไมถึงทำกะฉันได้

9. barague

0
    0
    0
    โอ้โห! นี่เรื่องราวมานเดือดร้อนกานที่ภาคกลางยังม่ายพอ มานลุกลามขนาดหนักไปถึงภาคเหนือเชียวหรือเนี่ย ม่ายน่าเชื่อเรยนะนาย 2 แล้วจาไปภาคไหนต่ออีกดีล่ะ คิดทำไปได้หนอนี่เอิ๊กๆๆๆๆ

10. TG Rover

936
    2
    0
    up รออยู่

11. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    หายไปจากสารระบบแล้วหรือ พี่ยู .....

ยังไงรีบมาเคลียร์ด่วนเรยเน้อ......

12. caba

305
    0
    0
    รีบๆ มาเคลียร์ด่วนครับ อย่าให้เสียชื่อเสียความรู้สึกกันเลยครับ

13. Pushzegg

168
    0
    0
    เงียบหายไปทั้งกระทู้และบุคคลในกระทู้......

14. TG Rover

936
    2
    0
    โทรไป 2 วันยังไม่รับสายอีก เลย รอ ครับ อีก2วันครบเดือนได้ดอกเบี้ยด้วย

15. bunphot2000

555
    0
    0
    น่าสงสารจัง.ยังไม่มาเคลียร์กันอีก......

16. caba

305
    0
    0
    จริงครับพี่เจี๊ยบ

สงสารคู่เขยผมจัง จะเดือนแล้ว เจตนาชัดเจน

17. TG Rover

936
    2
    0
    หายหัว ครับ ไม่เคยโทรมา ไม่เคยรับสาย เค้าถือว่าเป็นหนี้ผมอยู่นะ งานนี้จะว่าดวงซวยไม่ได้

บัดสบจิงเลย

รอต่อ ถ้าเจอกลางถนน ผมคงต้องเอาประแจ #14 ขันค้ำโช๊คออก กลางถนนแน่ๆอ่ะ ไม่ไหว

ของซื้อของขายไม่ได้ของฟรี นะเฟ้ย นี่ถ้าเป็นหนูนา หรือ น้องเปิ้ลละไม่ว่า สักคำ

18. ratkam

176
    0
    0
    Abnormallity !!!! เจงๆ

19. barague

0
    0
    0
    ฉันเสียจัยด้วยช่วยอะรัยม่ายด้าย ฉันเสียจัยด้วยช่วยม่ายด้ายจิงๆ โกงมานก้อคือโกงๆ มานมีเหตุมีผลที่เปน "คนโกงรุ่นใหม่".

20. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    แจ้งความว่าฉ้อโกงจบ

21. TG Rover

936
    2
    0
    ว่างๆจะไปแจ้งความแล้วครับ ไม่ไหว อายุฟามกี่เดือนทีมทนายกบ บอกด้วย

หน้าแกก็บอกอยู่แล้วว่าไม่น่าจะดี ผมไม่น่าไว้ใจเลย ผมคงตาถั่ว

22. Pushzegg

168
    0
    0
    ไม่น่าเป็นแบบนี้เรยย ทำให้คนดูถูกป่าวๆ กะแค่เงินนิดหน่อย

ถ้าไม่คิดจะจ่ายจริงๆก็หน้าด้านเกินไปละครับบบ

ถ้ายังไม่พร้อมจ่ายก็บอกกันตรงๆ หรือติดต่อกันหน่อย แบบนี้ไม่ไหวๆๆ

23. barague

0
    0
    0
    ถั่วดำน้ำกะทิด้วยนะ อะรัยที่มานดำๆเนี่ย มานน่ากัวชวนพิศวงสงสัย,น่าตื่นเต้ลและน่าค้นหา แต่บางทีก้อหามานม่ายเจอเพราะมองม่ายเห็น ซึ่งก้อเหมือนในตอนนี้ที่อยู่กลุ่มเดียวกานแท้ๆครอบครัวเล็กๆ ยังทำกานด้ายเฮ้อ! น่าเส้าจิงว้อย.

24. TG Rover

936
    2
    0
    ไปยี่ปุ่น ใครเจอพี่แก เก็บตังมาให้ด้วย เดี๋ยวให้รางวัลนำจับ

ผมเปลี่ยนชื่อแกให้ละ ฟ ลั๊ ก U งับๆ

25. opel_bacardi

opel_bacardi New Member Member

19
    0
    0
    จริงหรอค๊า....พี่โอม

โคตะระแมนเลยพี่:cool:

26. barague

0
    0
    0
    ฮะว่างัยนะ ม่ายค่อยได้ยินเรยนะ อ๋อ!ๆ F U C K ........U อ๋อ! เข้าจัยแระฟังม่ายชัดน่ะ.

27. bunphot2000

555
    0
    0
    ใจเย็นๆกันครับ เรื่องแค่นี้เองอ่ะ ถ้าเป็นผมแค่ตามไปถึงบ้านหรือไม่ก็ที่ทำงานเค้าแค่นี้ก็จบเค้าคงงานยุ่งไม่มีเวลารับโทรศัพท์อ่ะ หรือว่า
    ค้ำโช้คtanabeของนายโอมมันหักไปแล้วมั้ง ประกันเค้ากี่เดือนหละโอม ฟลั๊ก...ยูไม่เป็นไร อย่ามาฟลั๊ก......ตูหละ5555555

28. caba

305
    0
    0
    ไอ้เรื่องที่อยู่จากทะเบียนรถอะ ผมหามาให้พีjโอมเค้าตั้งนานแล้วคร๊าบบบบ

รถเป็นชื่อบริษัท เบอร์โทรศัพท์เบอร์แฟกซ์อะไรก็พร้อม

แค่ปริ้นท์กระทู้นี้แฟกซ์ไปก็อายทั้งออฟฟิศแล้ว หรือว่าทำบ่อยจนคนอื่นชินก็ไม่รู้

มีอีกบางเรื่องที่พวกผมโดนกันครับ แต่ไม่อยากจะเล่าให้ฟัง เพราะมันไม่เกี่ยวกับเรื่องรถ

:sad::sad::sad::sad::sad:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มิถุนายน 2009
  29. ratkam

176
    0
    0
    ใจเย็นคับบี๋ ไว้วันจันทร์แฟกไปเลยคับบ

นี่ก้อปลายเดือนแล้วว เงินเดือนก้อจา IKU อยู่แล้วว
    อ้ายยูน่าจาแสดงซิฟิลิตออกมาไวไวน่ะยำยำ....เน้อ!!!:mad:
    ^
    ^
    ^
    vocab >>IKU นายบี๋สอน
    ซิฟิลิส เป็นเวิร์บช่องสามของ สปิริต ท่านกบสอนน:eek::eek:

30. caba

305
    0
    0
    55555

จริงครับพี่ทู

อย่างนี้ต้อง KAMU ไม่ปล่อย ให้ HAZUKASHII ซะัมั่ง

ปล. สำหรับท่านที่ไม่ทราบว่าแปลว่าไร ไปดูไดในกระทู้ ABS นะครับ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=623081

555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้