เบ้ากุญแจในรถพังครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย invoice, 8 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. invoice

invoice New Member Member

36
    0
    0
    เบ้าพังเลยรบกวนถามหน่อยครับว่าเปลี่ยนเบ้าเขาเปลี่ยนกันที่ไหนราคาเท่าไรซื้อเซียงกงเอามาใช้ได้ไหมต้องเปลี่ยนรอบคันหรือเปลี่ยนตัวในรถอย่างเดียวได้ไหม

2. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    โทรปรึกษาอู่พี่หมีเลย
    ซื้อมือสองให้แกเรียงฟันใหม่ใช้ดอกเดิม

3. invoice

invoice New Member Member

36
    0
    0
    พอดีผมไม่รู้เบอร์พี่หมีครับแล้วอยู่แถวไหนครับขอบคุณมากครับ

4. EKIBM

EKIBM New Member Member

10
    0
    0
    ผมมี ได้ของยุ่นมาพร้อมคอพวงมาลัย มีดอกกุญแจด้วย 1 ดอก ถ้าสนใจ จะขายให้ถูกๆ ครับ แต่ต้องมาเอาแถวศาลายา พุทธมณฑล นครปฐมนะ

5. tamazung

1,024
    197
    0
    เบอร์พี่หมี 0868825469 อู่ bear r
    อยู่เกษตร-นวมินทร์

6. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0

แล้วถ้า"เป้า"ผมพังผมโทรหาพี่ต้นได้ป่าวคับ
    อยากให้พี่ต้นจัดเรียงมาให้ฟันใหม่อ่ะคับ

7. tamazung

1,024
    197
    0
    จัดไม่น่ายากแต่ไอ้ลูกกุญแจพี่อ่ะมันแข็งพอมั๊ย..

ท่านจอมยุทธ ป๋าต้อมเคียวห่วย...คิคิ:D

8. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ลูกกุญแจแข็งมั๊ยแข็ง เด๋วก็ไปดูรูกุญแจนะว่าถ่างมั๊ยถ่าง:D

9. tamazung

1,024
    197
    0
    คิคิคิ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้