กลับมาแล้วววววว...........คร้าบบบบบบบบ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย J-dayTT140, 9 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    :Dหวัดดีคับ....พี่ๆ น้องๆ และ น้าๆ " หน้าแหลมคลับ " ทุกๆท่าน:D

ป๋มกลับมาแล้วววววว.....คร้าบบบบบบ หลังจากที่...หายไปนานเกือบปี.....อิอิ

คิดถึงทุกๆคนเลยนะคับ

ช่วงนี้เริ่มว่างแล้ว....คงเจอกันที่นี่บ่อยขึ้นอ่ะคับ

เมื่อเย็น...ไปมิตติ้ง....ก้อเจอหลายคนอยู่ แต่ยังไม่ครบทุกคนอ่ะ

เอาเป็นว่า....เด๋วงานทำบุญใหญ่.....คงได้เจอกันครบๆนะคร้าบบบบบบ

คิดถึงๆ แล้วเจอกันคับ

2. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    ถามหากันหมด ทั้งคลับหน้าแหลม และ Jz เอิกๆ

3. art_nalam

art_nalam New Member Member

103
    3
    0
    ดีคับ น้าเจ ขอต้อนรับการกลับมาคับ คิดถึงๆๆๆๆๆๆกันมากมายเลยนะคับ

4. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    ------เมื่อวานขาด น้าเติ้ล ครับ--------
    ผมจะได้หายคิดถึง ซักที อิอิ

5. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ยินดีต้อนรับกลับบ้านนะครับน้าเจ.....คิดถึงมาก หายไปนานเลย คงสบายดีนะครับ
    เสียดายที่ไม่ได้ไปมิตติ้ง....ไม่งั้นคงได้คุยกัน

6. SpL Garage

SpL Garage New Member Member

633
    4
    0
    มิตติ้งหน้าเจอกันอีกครับน้า....

7. คิดถึงคับน้า...

8. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ขอบคุณมากๆครับ กับการต้อนรับอันแสนอบอุ่น.........อิอิ

มิตติ้งหน้า มากานเยอะๆนะคร้าบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้