ร่วมกันอวยพรวันเกิดให้น้าเจครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย OoyNalaemKorat, 25 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    เนื่องด้วยวันนี้วันที่ 25 สิงหาคม เป็นวันเกิดน้าเจแห่งหน้าแหลมคลับ

ขอให้น้าเจมีสุขภาพแข็งแรง

งานการก้าวหน้า ร่ำรวยๆ เงินทอง

มีความสุขความเจริญมากๆนะครับ

จากน้องๆนะคร๊าบ

:D:D:D

2. mootoodow

mootoodow New Member Member

29
    0
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆๆๆ น่ะคับ

รวย รถสวยแรงๆๆน่ะคับ

รถน้าเป็นรถ ไอด๊อล ของผมเลย

สุขภาพแข็งแรงน่ะคับ น้า

3. ton jzt 141

ton jzt 141 Member Member

238
    6
    18
    -------ขอให้รวยๆ ครับน้าเจ สุขภาพแข็งแรง-----

4. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
    HBD ครับน้าเจ บอยก็ขอให้น้าเจ รวย ๆ

สุขภาพร่างกายแข็งโป๊ก ๆ เฮ้ย แข็งแรงๆ คร๊าพพพปม ^^

5. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    ขอให้โชคดี มีความสุขตลอดปี มีสุขภาพแข็งแรงนะครับ :)

6. มีความสุขมากๆคับ...และขอให้รวยขึ้นเลือยๆยิ่งๆขึ้นไปนะคับ

7. note 7920

note 7920 New Member Member

110
    1
    0
    HBD นะค๊าฟน้าเจ ขอให้มีเงินมีทอง มีสุขภาพที่แข็งแรงคัฟ
    และขอให้หนุ่มขึ้นสวนกับอายุที่เพื่มขึ้นนะค๊าฟ อิอิ

8. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    สุขสันต์วันเกิดครับน้า ขอให้ร่ำรวยความสุขและเงินทอง ครอบครัวแข็งแรงและมีความสุขครับ

9. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    โอ้วววว...................ขอบคุณทุกๆท่าน มากๆเลยนะคร้าบบบบบบบบบบ

ตื้นตัน....จริงๆครับ

ไงก้อ....ขอให้ " ครอบครัวหน้าแหลม " ทุกๆท่าน ร่ำๆ รวยๆ กันถ้วนหน้า เช่นกันนะคร้าบบบบบบ

ขอบคุณ...อีกครั้งครับผม

อิอิ

10. tle141_jz

tle141_jz New Member Member

219
    8
    0
    ขอให้เพื่อนและครอบครัว ทั้งบ้านเล็กและบ้านใหญ่มี สุขภาพแข็งแรง รวยๆ เพื่อน

11. joji55

joji55 New Member Member

705
    5
    0
    ขอให้น้าเจและครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรง...ร่ำรวยเงินทอง มีความสุขในวันเกิดนะครับน้า...........

12. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    ขอรวย กิจการเจริญๆ นะครับน้า

13. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    HBD คร้าบ ขอให้มีความสุขมากๆครับ ร่างกายแข็งแรง เฮงๆ รวยๆ ครับผม

14. oranger

oranger New Member Member

289
    4
    0
    ็HBD คับน้าเจขอให้มีความสุข ร่ำรวยๆ เป็นที่รักของชาวหน้าแหลมทุกๆคนนะคับ

15. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    ็Happy Birth Day คับน้าเจ ขอให้กิจการรุ่งเรือง มีความสุขมากๆ นะคับ และขอให้รวยๆยิ่งขึ้น :D

16. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    สาธุ......ขอบคุณทุกๆคนเลยนะคร้าบบบบบบบบบ

เจ...ก้อขอให้ทุกๆคน มีความสุข ร่ำรวยเงินทอง เช่นเดียวกันนะคร้าบบบบบบบบบ

17. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ขอย้อนหลังละกันโน๊ะ

ขอให้น้าเจ ร่ำรวย สุข ทรัพย์ เวลา(ส่วนตัวๆ อิอิ) บารมี สุขภาพกายแระจัย นะคร๊าบ

18. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    ขอบคุณคร้าบบบบบบบบบ น้าอิฐ......อิอิ

ไงก้อขอให้....รถเสร็จเร็วๆ แล้วก้อ...แรงๆนะคร้าบบบบบบ

19. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    HBD นะค๊าฟน้าเจ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้