ถามผู้รู้เรื่องเดินท่อสแตรนเลส หน่อยคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย dekdoy@strada, 29 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dekdoy@strada

dekdoy@strada New Member Member

37
    0
    0
    ผมขับสตราด้าเดิมๆ แต่ผมอยากเดินท่อสแตรนเลส2.5 นิ้ว อยากทราบว่ามันจะมีผลเกบครื่องอะไรบ้างหรอเปล่าคับ และอยากทราบราคาและร้านไหนทำดีช่วยบอกหน่อย........4D56-NA งบน้อยอถอยย้อย:teeth::eek::cool:

2. เสียงเพราะกว่าเดิมนิสนึงครับ

เก็บเงินยาวๆเซ็ตโบใบเล็กๆซักใบ จบ!

ปล.วันศุกร์ที่ 11 กย 52 ว่างมั๊ยครับมีมีทติ้งสตาร์ด้าครับ

รายละเอียด
    http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=338250&page=13

3. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ตามนั้นครับ

แต่เดิมๆท่อ2.5นิ้วมันใหญ่ไปนะเดี๋ยวปลายจะหาย เดิน 2.2นิ้วดีกว่าครับ

แล้วยังไงวันที่ 11 กันยายนก็เชิญนะครับไปรวมชาวสตราด้ากันครับ

4. dekdoy@strada

dekdoy@strada New Member Member

37
    0
    0
    ขอบคุณคับ อัพอัพ

5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผมว่าอย่างแบงค์ครับ
    ถ้าอยากเดิน2.5ก็ใส่เทอร์โบเลย ไม่งั้นหาย

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

สวย + เสียงแน่น ๆ คับ :D

7. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    เซตโบไปเลยคับ วิ่งแน่คับ หรือติดต่อพี่แบงค์ Zเทพก็ได้คับ
    ปล.โบเดิมก็ทนดีคับ แช่ยาวๆ

8. dekdoy@strada

37
    0
    0
    รถผมไม่มีโบคับ เป็น 2500 ธรรมดา และเงินน้อยคับ
    เลยว่าจะเก็บเงินยาวๆๆ เซ็ทโบลูกเล็กๆๆเอาไว้ขับไกลๆๆจะต้องเซ็ทโบ ของอารัย ให้ขับทน ทน ไกล ถึง เชียงรายได้คับ
    รบกวน ขอความรู้จากพี่ๆๆหน่อย ทำมาแล้วมันไม่เกเรคับ 55+

9. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

โบเดิมของเครื่องดีเซลไงคับ สบาย ๆ ชิว ๆ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้