ใครขับ มิตซูสตราด้า ช่วยมาโพสเพื่อเป็นแนวการแต่งกับรุ่นน้องๆหน่อยนะคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย dekdoy@strada, 8 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dekdoy@strada

dekdoy@strada New Member Member

37
    0
    0
    ผมขับสตราด้าคับอยากเห็นเพื่อนๆพี่ๆที่ขับอยู่และมีแนวการแต่งสตราด้าสวยๆมาโพสไห้ดูกันหน่อยนะคับ

2. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
  3. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    สตราด้าเหมือนกัน

4. CHAMINO

773
    6
    0
    โหดเกิ๊น รถพี่เอ ข้างบนผม

อินเตอร์ใบเป้งๆ ^^

5. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    โหดมากมายรถพี่เอ

อินเตอร์ใหญ่โคตร

รถแชมป์ก็น่ากลัวจิงๆ.....13.XXแน่ๆทั้งสองคันนี้

6. game_racing

game_racing New Member Member

629
    0
    0
    แอบมาชมครับ สวย โหด อินเตอร์ใหญ่เลย อิๆๆ

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ก็ว่าไปนั่น อยากเห็นตาด้าสวยๆเหมือนกานนนนนนนนนนน

8. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เห็นด้วยครับ โหดๆ ทั้ง 2 คันเลย.............!!

ยิ่งท่อไอดี รถสิบล้อ โหดๆ ช่ายไหมแชมป์..............อิ...........อิ............เมื่อวันพุธ แอบไปหาป๋าชาญ เลยเปิดดูซะหน่อย เห็นล้วพูดอะไร ไม่ออกเลย...........อึ้ง...............!!

โหดจริงๆ นับวันยิ่งโหด.................รถคันนี้.......5555555+

9. pandabank

2,427
    4
    0
    วันเสาร์นี้พี่เอมาที่สนามไหม

มีรุ่นรถคอกด้วย(ขวัญใจแม่ค้า)

ถ้ามาได้ก็มานะพี่

10. CHAMINO

773
    6
    0

ไม่หวัง 13 แล้ว ฮ่าๆ
    จิตหลอน ถึงทุกวันนี้ เวลาอยู่หลังพวงมาลัย ในสนาม

กลัว ล่วง มีเขาไว้ หากิน พาไปเที่ยวดีก่า

:D:D

11. CHAMINO

773
    6
    0

ฮ่าๆ ขอบคุณคับ
    ฝีมือปะป๊า ล้วนๆ :):)

:D

12. ถึงว่าหาคลัชต์ให้วุ่น !!!

13. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    เจอกันแน่นอน แบงค์ไปกี่โมง

14. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ถูกครับ ของผมเอาไว้ขายทุเรียน

15. pandabank

2,427
    4
    0
    ค่ำๆหง่ะพี่

รอรถเสร็จก่อน ทำจนถึงวินาทีสุดท้าย.....อิอิ.....

เดี๋ยวยังไงผมโทรหาพี่อีกทีครับ

16. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    +555+ วันนี้ถ้าไม่ติดอะไร จะไปเชียร์ อิอิ

17. Boy jk

Boy jk New Member Member

249
    0
    0
    55+
    เสร็จจนได้
    เล่นเอาแย่เลยเพื่อน
    งานไม่ได้ทำเลยอะ

18. ส่วนผมออนไลน์ครบ24 ชม.แล้วเนี่ย

ขับกลับวูบหลายรอบเกือบพะโล้แล้ว อิอิ

19. pandabank

2,427
    4
    0
    ขอบคุณมากๆสำหรับเพื่อนบอยที่อยู่ช่วยยันหว่าง

และตี๋คุงที่บินตรงจากลาดบังมาที่บ้านเพื่อทำเกียร์

อิอิ

20. CHAMINO

773
    6
    0
    ฮ่าๆคราวน่าเอาใหม่

21. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    ผมอดเลย

22. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    มาแอบดู รถแรงคุยกัน...................อิ..........อิ

ว่างๆจะแว๊บไปหาข้อมูลด้วยครับ.................อิ............อิ

23. pandabank

2,427
    4
    0
    แหมๆๆๆๆ ของพี่เป้ก็แรงนะ

เสียดายครับวันวิ่งท่ออินเตอร์ฉีกและหลุด.....เฮ้อ.....

24. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    มีพลาดเหมือนผมด้วยเหรอ แบงค์

25. pandabank

2,427
    4
    0
    พลาดอย่างแรง

26. CHAMINO

773
    6
    0
    คราวหน้า เอาไหม่ ไปวิ่งด้วย ^^

27. dekdoy@strada

dekdoy@strada New Member Member

37
    0
    0
  28. อัพๆๆ

ปล.พี่แบ้งค์คราวหน้าเอาใหม่ครานี้เรียกน้ำย่อย อิอิ

29. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    แหม...แอบไปที่ไหนกันมาจ้า ชาวสเวิล อิอิ

30. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ชาวสเวิลซุ้มกันจังเลย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้