เกียรออโต้จะ drife ยังไงอ่ะครับ สอนหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Siam Drifter' เริ่มโดย gorgon, 22 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gorgon

gorgon New Member Member

2
    0
    0
    :) ไม่มีครัชครับผม

2. aRmidamaru

aRmidamaru New Member Member

197
    2
    0
    รอผู้รู้มาตอบดีกว่าครับ เอาใจช่วยๆ

3. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ถ้าเป็นรถเทอร์โบขับหลังมีเต็ทผมว่าเอามาสาดดเล่นได้ครับ
    ลองวิ่งในตำแหน่งเกียร์ D ดูน่ะครับสัก50กม.ต่อซม. ก่อนถึงโค้งสักเล็กน้อยให้หักพวงมาลัยเลี้ยวเข้าโค้งแบบกระตุกพร้อมดึงเบรคมือบวกคันเร่ง พอท้ายเริ่มกวาด ลดเบรคมืออย่างรวดเร็ว พร้อมกดคันเร่งสุดแรงเกิด แล้วไม่ลืมเคาว์เตอร์พวงมาลัยสวนทิศทางตรงกันข้ามกับโค้ง

4. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    เท่าที่ผมเคยเล่นมา ก้อ ปล่อย N แล้วลาก L อ่ะครับ ประมาณนั้น ,,,

5. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    ตั้มนี่เคยลองมาหมดเลยนะครับ อิ อิ

6. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    ฮ่าๆ ครับ เคยลองมาครับ เพราะ แต่ก่อนผมขับ เกียร์ ออโต้ อ่ะพี่

ลองมานาน จนพัง 55+

7. NocH

NocH New Member Member

298
    3
    0
    ประสบการณ์สูงจิงๆๆๆๆ หุ หุ

8. gorgon

gorgon New Member Member

2
    0
    0
    ลืมบอกครับรถผมขับหน้าอ่ะจะได้เหนอ

9. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    เจี้ยกกก....... งั้นก็เอามาโยนโค้งเล่นๆแล้วกันน่ะครับ อืม.... ลองไปที่เยสสิครับที่นั้นแทบจะทุกเสาร์จะมีกลุ่มขับหน้า เค้ามาซ้อมมาเล่นกันน่ะครับ ลองดูสิครับ

10. viossolar

viossolar New Member Member

110
    2
    0
    ขับหน้าสู้ๆ สแตนดาดเสี่ยงตายสู้ๆ (แต่เสาร์นี้มะได้ไป)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้