วันนี้ยินดีที่ได้เจอทุกคนนะครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย telexchange, 2 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    วันนี้ ผม กับ บอล ขอบคุณทุกคนนะครับ พี่งไปเจอ ek ทุกคนวันนี้ ครั้งแรกเลย สนุกดีครับ
    พี่งเดินทางกลับ กทม แวะ สะทุกที่เลย เดียวถ้ามรอบหน้าจะไปอีกครับ

2. ballasung

ballasung New Member Member

283
    1
    0
    ขอบคุณด้วยครับภูมิใจครับที่ได้อยู่ ek group เพื่อนดีๆเยอะ คราวหน้ามีอีกก็จะไปครับ(ถ้าจัดมีทฯภายในประเทศไทยนะครับ)อิ

3. ballasung

283
    1
    0
    อ้อลืมบอกไปผมบอลเองครับไปด้วยกันกับ จขกท.ครับบ้านใกล้กันรู้จักกันก็เพราะ EK จริงๆผม2คนแทบจะมีทติ้งกันทุกวันเลยครับ 55

4. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

ประสบการณ์สนามนี้ ไม่ธรรมดาจริง ๆ

มีสมาชิก ได้ลง Track Experience กันหลายคัน เป็นไงบ้างครับ เล่าประสบการณ์ได้น่ะครับ

แต่สำหรับผม สนามนี้ ยาก และ โค้งเยอะ กว่าพีระ บานเรยครับ

วิ่งเร็ว ๆ คงมีหลุดกันบ้างแน่ ๆ

5. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0

ได้ข่าว พี่โม่ แอบเล่นเกมส์ในรถด้วย จิงป่ะล่ะ

6. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    Meeting รอบหน้า เจอกันครับ

7. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    ใช่ครับประสบการณ์มีทติ้งนี้ไม่ธรรมดาเลย

นอกจากพาไปแข่งแรลลี่แล้วยังมีกิจกรรมเสริมให้ด้วย :D

8. ballasung

283
    1
    0
    ใช่ครับเพราะรถพี่อาร์ตเขามี GPS ล้ำสุดๆแม่มคำนวนระยะทางให้เส็ดปั๊บรู้ตัวอีกทีนึกว่าขี่ SUBARU ยังไงยังงั้นเลย มาถึงรถขาว เขียว บรอนท์ แดง กลายเป็นสีชานมไปทุกคันและทั้งคัน เป็นเส้นทางที่วิบากกรรมมากแต่ก็ฮาดีครับ ได้ไปล้างรถด้วยกัน หากิจกรรมเพิ่มโดยไม่จำเป็นถือว่าสร้างความสัมพพันธือันดีครับ..อิอิ ยังไงนี่ก็มีทแรกผมรู้พูดไม่ถูกว่าชอบเปล่าแต่ถ้ามีอีกก็มาแน่ครับ(ถ้าไม่ติดงาน)

9. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    คราวน่า มีทติ้งเจอกันอีกนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ

10. EK_limited

890
    156
    0
    มีโอกาศได้ลองนั่ง JAZZ นั่งแข่งเล่นซะยางร้องลั่นทุกโค้งเลย

11. mo_mo

mo_mo New Member Member

1,095
    223
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆท่านครับ พี่ต้อม พี่โจ ใจดีจิงๆ คราวหน้าเจอกันอีกนะครับ

12. EK8155

EK8155 New Member Member

183
    12
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

ตื่นเต้นครับ ได้ลงไปวิ่งใน เซอร์กิจเป็นครั้งแรก สนามค่อยข้างน่ากลัวครับทางเป็นเนินแล้วก้อโค้งแคบ

เสียดายได้วิ่งแค่ 2 รอบ

13. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    กิจกรรมเสริม คืออะไรคับ?

14. P'WAR

P'WAR New Member Member

438
    10
    0
    เสียดายโช้ครั่วครับ เลยไม่กล้าไป อดเรย

15. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    คือเปิดคาร์แคร์โดยใช้ขวดน้ำ,น้ำฝน,และผ้าผืนเท่าฝ่ามือ

และที่สำมะคันคือไม่ได้อยากจะล้างเลยคับ

แต่เดี๋ยวมันจะหล่อเกิ๊นน :D

16. ballasung

283
    1
    0
    ถ้าใครอยากรู้ว่าขับ EK แต่ความรู้สึก IMPREZA ต้องลองซื้อ GPS มาใช้ครับมันคำนวนทางที่ท่านๆคาดไม่ถึงได้ดีนักแลอิอิ

17. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ไปถึงสนามช้า เสียดายจังไม่ได้เจอ พี่ต้อมกะพี่โจเลย เสียดายจิงๆอยากเจอตัวจิงมานานแล้ว

18. ballasung

283
    1
    0
    ผมเองก็อยากเจอพี่โสกะพี่โม่ตัวจิงมากๆครับเพราะเห็นพี่2คนคุยกานในกระทู้ทีไรเหมือนจะต่อยกันทุกทีฮาดีครับชอบๆๆ ผมไปจันฯบ่อยแต่วิ่งทางบ้านบึงไม่อ้อมแต่เอาไว้ต้องผ่านไปทางระยองบ้างแว้ว

19. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    รอบหน้าเอาอีกไหมให้ gps นำทาง ไกล้ดีนะครับ แต่ แนะนำเปลียน ยางมาก่อนนะครับ อิอิ

20. aof_za100

aof_za100 New Member Member

275
    2
    0
    GPSมัน...อย่างนี้นี่เอง

21. So_EK

4,677
    245
    0
    อ้าววันนั้นไปไม่เจออ้ายโม่หลอกเหรอ

ไม่มีอาไรหลอกแค่เด้กมันชอบปืนเกลี่ยวแค่นั้นเอง

อยากเจออ้ายโม่ตัวเป็นๆเดือนหน้าเชิญมิทติ้งฮอนด้าบรูพาที่ระยองครับ

22. mo_mo

1,095
    223
    0
    อยากเจอตัวเป็นๆพี่โสแบบดิ้นได้ ต้องรีบหน่อยนะครับ สามทุ่มแกอาบน้ามปะแป้งเตรียมตัวนอนแล้วคับ :D

23. So_EK

4,677
    245
    0
    กรุไม่เห็นว่าเมิงจะอยู่นานกว่ากรูซักงานเล้ย

24. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    เพ่โม่แกนั่งเกาะริมรั้ว ซัดลีโอ อยุ่มั้งคร้าบ
    มะรุ้ว่า ลีโอบิ๊กกัฟ เหมือนที่พีระหรือป่าว

:D:D:D:D:D:D

25. mo_mo

1,095
    223
    0
    ป่ะละ ป่ะละ

26. So_EK

4,677
    245
    0
    อย่าเก๋า ถ้ากรุเฟรสไม่กล้วทุกแม็ท

27. EK_limited

890
    156
    0
    คนแก่สองคน คุยกันไม่กล้าแซวเลย

28. ballasung

283
    1
    0
    ถ้าไม่ติดงานผมไปแน่นอนครับ ที่หาดPMYถูกเปล่าครับพี่ ว่าแต่...พี่ทั้งสองตอนแรกผมนึกว่าแกล้งๆตกลงนี่ทะเลาะกันจิงจังแล้วใช่ป่ะครับ กระทู้พี่ๆจะทำผมท้องแข็งแล้วคับพี่ กลับจากแกร่งกระจานได้ไม่กี่วันดันจะมีแรงไปเวทีมวยลุมพินีได้อีกสุดโยดๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 สิงหาคม 2009
  29. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ยิ่งเมา ยิ่งเต้นกระจาย

ทั้งคู่เลยอ่ะ

30. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    มีภาพปลากรอบมั้ยครับ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้