คุณ Hanata-kidz ขอคุยด้วยหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย o_alter, 14 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. o_alter

o_alter New Member Member

2
    0
    0
    อยากจะรุ้อะครับว่าไฟท้ายมันคือไฟท้ายตัวไหนอะคับ สวยดี
    ผมไม่ค่อยจะรุ้เรื่องเท่าไหร่ อะครับ
    ถ้าได้อ่านก็ช่วยบอกหน่อยนะคับอยากรุ้อะคับ
    ขอบคุนมากคับ

2. hinata

hinata New Member Member

303
    0
    0
    ตกใจหมดเลย แหะๆ
    ไฟท้ายตัวนอก(มั่งครับ) ซื้อรถมือ2แล้วมันเป็นยังงี้อยู่แล้ว เจ้าของอวดว่าเป็นไฟท้ายตัวนอกเค้าว่างั้น เหอๆครับ
    ในเว็บก็มีคนขายๆอยู่ ลองดูครับ แต่ราคาสูงหน่อย ^ ^

ยินดีครับ

3. him111

him111 New Member Member

1,151
    3
    0
    เป็นไฟท้ายตัวนอกครับผม...สวยๆๆ

4. OoyNalaemKorat

OoyNalaemKorat New Member Member

670
    4
    0
    เป็นของตัว เทอร์โบ กระมั่ง

5. o_alter

o_alter New Member Member

2
    0
    0
    ขอบคุนทุกคนมากคับๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้