สวัสดีปีใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 26 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สวัสดีปีใหม่ พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ Club Si นะครับ
    ขอให้ทุกท่านมีความสุข คิดสิ่งใดขอให้สมหวังทุกประการ สุขภาพร่างกายแข็งแรง
    ปลอดโรคภัย เดินทางไปไหนขอให้ปลอดภัย ตลอดปี 2010 นะครับ

2. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    สวัสดีปีใหม่ด้วยคับ ขอให้ปี2010นี้พี่น้องชาวคลับSiทุกคนร่ำรวยๆพร้อมสุขภาพที่สมบูรณ์แข็งแรงนะคับ:cool:

3. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    ขอให้มีความสุขสมหวัง ร่ำรวยเงินทอง เดินทางปลอดภัยนะคับ

อย่าลืม เมาไม่ขับนะคับผม

4. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ขอให้ทุกคนีสุขภาพแข็งแรงนะงับๆ

ขับรถกลับบ้านกันระวังด้วยน๊าๆง๊าบๆๆๆ

ปล. ด้วยความหวังดีจาก เบสซ่า&บูมขี้ ง๊าบๆๆๆๆๆๆๆ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวัสดีปีใหม่คับ ขอให้เพื่อนๆ ชาว Si มีความสุข สุขภาพแข็งแรง มีเงินทอง รถแต่งสวยๆกันทุกคนนะคับ

6. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    เช่นกันน คราบบหวัดดีปีไหม่-----------ขอไห้เจอสิ่งดีๆๆอยากได้อะรัยก็ซื้อเอาน่ะ :D

ลป..ขอไห้สุขสมหวัง ไห้เสร็จพร้อมกันน่ะจ่ะ....:eek::p:D

7. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ขอให้มีความสุขมาก ขับรถระวัง อย่าดื่มเหล้าแล้วขับ

ขับรถถูกกฏจราจร ขอให้ปีเสือที่จะถึง มีแต่เรื่องดีๆ กันนะครับ

8. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เที่ยวให้สนุก มีความสุขมากๆนะครับ

9. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    สวัสดีปีใหม่คับ ขอให้ชาวsiมีความสุข มีสุขภาพแข็งแรง กันทุกคนคับ

10. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    เดินทางปลอดภัย
    กินเหล้าให้เมา
    ทำบุญให้สุด
    ฉลองให้เต็ม
    เอาให้มัน
    ที่สำคัญ เมา อย่าขับ

11. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

สวัสดีปีใหม่เช่นเดียวกันคะทุกคน

ขอให้สิ่งดีดีที่ทำเอาไว้ส่งผลให้ทุกคนประสบความสำเร็จในชีวิต

ใช้ชีวิตอย่างมีความสุขและพอเพียง ให้เวลากับครอบครัวและคนที่เรารัก

รู้จักแบ่งปันความสุขเล็กๆน้อยๆกับคนรอบข้างบ้าง

รู้จักเก็บออมและใช้เงินอย่างถูกวิธีก็จะร่ำรวย เช่น เอาเงินมาแต่งรถ ฮาๆๆๆ

ตรวจสุขภาพร่างกายทั้งตัวเราและคนที่คุณห่วงใย แล้วคุณก็จะปลอดภัยจากโรคต่างๆ

มีชีวิตก็ใช้ให้เต็มที่และคุ้มค่า และทำตัวเราให้มีความสุขทุกๆวัน

รักนะ จุบุจุบุ:D

12. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    ดีด้วย

13. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
    ขอให้ทุกคนสุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บ-ไม่ป่วย
    สวัสดีปีใหม่ครับ

14. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ขอให้ ใช้เงินยังไงก็ไม่หมดค้าบบบบบ หวัดดีปีใหม่คับ

15. Kadan

Kadan New Member Member

88
    3
    0
    ขอให้ทุกคนสมหวังในทุกสิ่งที่ปรารถนา...

16. Sub-zero

Sub-zero New Member Member

103
    0
    0

พี่น้อง SI ปลอดภัยแคล้วคลาด ปราศจากโรคภัย เงินไหลเทมา ทุกท่านนะคร้าบบ สวัสดีปีใหม่

2010

ปล. ขอให้ลูกรัก ของทุกคน ห่างไกล อู่รถ นะคร้าบบ
    :cool:

17. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    สวัสดีปี 2010 ครับ เพื่อน ใครเดินทางก็ขอให้แคล้วคลาด ใครไม่มีคู่ก็ขอให้พบเนื้อคู่
    ใครขัดสนก็ขอให้มั่งมี นึกไม่ออกแร้วอ่ะ

Joice++Jum

18. DekDee_sk8

DekDee_sk8 New Member Member

191
    0
    0
    :D:D:D Happy New Year 2010 คับ :D:D:D

:D:D:D ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆ สุขภาพร่างกายแข็งแรง มีเงินมีทองเอาไว้ใช้(แต่งรถ) ตลอดไป :D:D:D

19. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    จะปีใหม่แล้ว เพือนๆ ไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ
    เดินทางปลอดภัยครับ ปลอดตำรวจด้วยก็ดี

20. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    Happy New Year 2010 ด้วยอีก 1 เสียง คร้าบ จากกลุ่ม Si_L G2 (อ๊อดๆ จั๊กกริ๊งแกร๊ดๆ)

21. mixba

mixba New Member Member

113
    0
    0
    สวัสดี ปีใหม่ ค๊าบ.
    ขอหัย พี่ๆ ทุกคน
    สุขภาพร่างกายแข็งแรง
    คิดสิ่งใดขอหัยสมหวัง
    และเดินทางปลอดภัย
    ที่สำคัน เมา ไม่ขับ.

22. potae69

potae69 New Member Member

260
    2
    0
    รวย.........................................................................................................................กานทุกๆคนนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้