ถามพี่ๆเรื่องตัวถัง82หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป8282, 14 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    คือว่ารถเพื่อนผม(EP82 3ประตู พึ่งซื้อมา) เจ้าของเก่าดึงโปร่งหน้า - หลังมา

อยากกลับมาทำเป็นเดิมๆทำไงได้บ้าง โป่งหน้าน่าจะเปลี่ยนแก้มได้ แต่โปร่งหลังอะ

รบกวนผู้มีความรู้ช่วยหน่อยนะคับ

1. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    คู่หน้าเปลี่ยนยกแก้มง่ายกว่าครับ ส่วนคู่หลังคงต้องให้อู่สีตีใหม่ละครับ

2. fluke82

fluke82 New Member Member

169
    1
    0
    ช่ายครับ......หาอู่ดีๆนะครับ....เดี๋ยวไม่เนียนอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้