ใส่เบาะสีไรดีครับบ?

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย GujaSaddZz, 20 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    ช่วยแนะนำหน่อยครับบ

รถผมสีขาว ภายในเดิมหนังครีม ฟีมชา

จะเปี่ยนเบาะหลังแข็งใส่ เอาเป็นสีดำ ลื๋อ แดงดีอะคับบ??

และระหว่าง spg สามมงกุฎ กับ bride zeta II อันไหนน่าใส่กว่ากันอะคับบ

:D:D

2. JoE_BmDanGJ@ZZ

JoE_BmDanGJ@ZZ New Member Member

19
    1
    0
    ผมเชียร์ SPG สามมงกุฎ ผมกะลังหาอยู่เหมือนกันครับ

GujaSaddZz ถูกใจสิ่งนี้
  3. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    ผมเชียร์ ของแท้ japan ใส่แล้วได้อารมณ์ ของแท้ๆ สีดำก็เรียบๆ สวย สีแดงก็โหด แน่ๆ แต่ใส่คู่หรือ ข้างอ่ะ

4. GujaSaddZz

387
    4
    18
    จะใส่คนขับหลังแข็ง คนนั่งปรับเอนได้อะคับบ

5. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ถ้าใส่หลังแข็งคู่หน้าเลย เท่ๆมากมาย

แต่ว่าคนนั่งจะไม่คอยรีแรคเท่าไหร่

---------- Post added at 23:08:25 ---------- Previous post was at 23:08:09 ----------

ถ้าใส่หลังแข็งคู่หน้าเลย เท่ๆมากมาย

แต่ว่าคนนั่งจะไม่คอยรีแรคเท่าไหร่

6. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    spg สีดำ ก็ดีนะ ตัด กับภายในเลย ตัวเดียวก็ได้ 2 ตัวก็ดี 5555 แต่ชอบแบบตัวเดียวม กกว่า

7. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    ม่าไหร่จะใส่โรลบาร์อ่าโจ้ ท่าจะจะเข้ากับเบาะดีนะ (อิอิ แอบยุๆ)

8. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    ผมอ่ะ ใส่หลังแข็ง แล้วนะ คุณอ่ะ ใส่อ่ะยัง จะตีโรล์บาร์ใส่แล้วด้วย

9. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    เท็น ใส่ แบบ หลังแข็ง คู่

แต่ถ้าจะโหดๆ ขับคนเดียวไม่สนใคร ก้อ ตัวเดียวเลย........

10. GujaSaddZz

387
    4
    18
    อยากมากเลย

หลังแข็งคู่เนี่ยย

แต่กลัวคนนั่งมันจะบ่นดี

อยากตีโรบาด้วยยอ่ะ

5555

กะลังตัดสินใจอยู่คับบ

มี SPG สามมงกุฎ สีแดงมือสองอยู่ ราคาน่าโดนม๊ากกกก

ทุนน้อยขอแค่นี้ไปก่อนละกันน ไม่รวยเหมือนพี่ๆ

ฮ่าาๆ

11. GujaSaddZz

387
    4
    18
    พี่สองใส่หลังแข็งใส่ประกบข้างป่าวอะคับ

เห็นเค้าบอกใส่ละจะทำให้เบาะสูงไปหรออ ใน E36 อะ

12. Manky black

Manky black New Member Member

202
    2
    0
    ถ้าราคาโดนก็จัดไปเลยคับ สวยถูกดี ก็อย่ารีรอคับ55 ใส่ขาเบาะก็ไม่สูงเกินนะคับมันมีให้เลือกได้3ระดับอะคับ ใส่อยู่พอดีเด๊ะ55

13. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0

ไม่ใส่ดีกว่ารถเดิมๆๆๆ หุหุ

14. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38
    เอายางรัดผมพี่มาคืนด้วยเด่ะ 555+ :D:D:D

15. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    ชอบ แบบไหน ใส่ไปเลยคับ เพราะว่า เราเป็นคนนั่ง และขับเอง

ถ้าเราคิดว่าไหนดีเราก็ ตัดสินเองเลย คับ พอใครถาม จะได้บอกเต็มปากว่า

เราตัดสินใจเอง อยู่ที่เราชอบ ไม่ใช่คนอื่นชอบ ชอบแบบไหนเอาเลย คับ สู้ๆ

ขอให้เท่ ไว้ก่อน อิอิอิ

16. GujaSaddZz

387
    4
    18
    ได้มาแล้ววววค๊าบบบ

เบิกใหม่เลยย

พ่อช่วยออก

ฮ่าาๆๆ

บอกพ่อเบาะเดิมนั่งไม่กระชับเลยย เลี้ยวแล้วไหล

555

17. kitsada07

kitsada07 New Member Member

369
    2
    0
    โฮ เหลือ จริงๆเลย คับ เท่ๆ มิตติ้งนี้มานะ ขอชมหน่อย

สวยมากมายเลย ท่าจะแพง ซื้อมา2 ข้างเลยป่าวคับ

18. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38
    โอ้ สวยมากมายๆ โดนมาเท่าไหร่ๆอ่ะ ชอบจิงๆ :D:D:D

19. -2 BM THE RING-

524
    2
    0
    ใช่เท็น พี่ก้อไม่ใส่ เพราะถ้าใส่แล้ว หัว ชนเพดานเลย ใช้ เสริม ขา เบาะ เอานะ

ว่าแต่ ไอ้ที่ไปหลอกพ่อ ว่า มัน นั่ง สบายหนะ พี่ว่า ไอ้เบาะเดิมหนะมันนั่ง สบายกว่านะ *_* !

20. GujaSaddZz

387
    4
    18
    ใส่ละคับบ

ใส่ปะกับไปด้วยย สูงมากจิงๆ

เอาสะเหนื่อยเลยยย

ใส่เอง ฮ่าาๆๆๆ

วันไหนฟิตจะลื้อมาไหม่

21. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    ราง มันขาดคู่ อ่ะ จิ มาเอามันไปด้วยดิ ใส่แบบปรับได้ อีกข้างอ่ะ มีรางพอดี เอาไปข้างเดียวแล้ว มันเหนื่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้