++ รถ BMW 323ia สีขาว (ตรวจสอบด่วน) ++

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย RoaDSidE, 11 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RoaDSidE

RoaDSidE Member Member

124
    4
    18
    * * สรุป ล่าสุด น้องชายเจ้าของรถ ที่เอามาใช้จะติดต่อเจ้าหน้าที่แล้วครับ ผมขอลบรูปกับข้อความที่เกี่ยวข้องออกไปนะครับ * * *

ประเด็นนี้ น่าจะแค่ไม่ได้ติดป้ายหลัง กับยังไม่ได้แจ้งเปลี่ยนสีครับ ..., ขอบคุณครับ:)

จากกระทู้นี้ครับ http://www.trafficpolice.go.th/view_traffic.php?id=7204

* ที่เอามาลง ไม่เกี่ยวกับเรื่องไม่ติดป้ายหลังครับ ลองอ่านดู แล้วจะเข้าใจ เป็นเรื่องความปลอดภัยครับ
    ไม่รู้ว่ามีอะไรอยู่ในรถหรือปล่าว?

หรือถ้าเป็นคนอื่น ที่อาจซื้อรถคันนี้ จากหลุดจำนำหรืออะไรก็ตาม (เดาเอง) มาใช้จะได้รู้ที่มาที่ที่ไป หรือเพื่อความบริสุทธิของตนเองครับ จะได้ไม่มีปัญหาไปด้วยครับ

อาจผ่านหูผ่านตากันมั้ง จะได้ช่วยกันตรวจสอบครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2009
  2. วางระเบิด!!!

3. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    ช่วยกันมอง

4. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    มาแลกเอาเก่าๆ ไปบอมบ์เถอะ

5. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    เป็นการเข้าใจผิดกัน หุ หุ

6. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เดียวนี้ถ้าไม่ติดทะเบียนหลังถือว่าต้องสงสัยครับ

7. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    โอ้ล่ะพ่อ

8. น่ากลัว.....

9. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    โห เลือกผิดคันหรือถูกคันนี้ เดี่ยวนี้น่ากลัวครับ ตาไวเยอะมากๆ อาจจะซวยไม่รู้ตัวได้นะ

10. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    นั่นสิ....น่ากัว

11. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    เรื่องจริงเป็นไง ยังไม่ทันได้รู้ เห็นแต่พวกผสมโรงนี่ เยอะจัง :welcome:

12. TFR-oldschool

TFR-oldschool Member VIP

652
    19
    18
    เอี๊อก....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้