สอบถามราคาโช๊คครับเป็นน้องใหม่....ขอความกรุณาพี่ๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย kee_bo_civic_ek_96, 9 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kee_bo_civic_ek_96

kee_bo_civic_ek_96 New Member Member

7
    1
    0
    koni+eibach คู่นี้บวกกันอะครับ.....ต้องใช่งบเท่าไรครับมือหนุ่งหรือมือ 2 ก็ได้ แต่เอาราคามือหนึ่งทั้งคู่ดีกว่า...จะได้ใช่นานๆ รถผม civic ek96 ใส่แม็ก 15 ยางขอบ 50 อะครับจะสวยมั้ยใส่แล้วรู้สึกเป็นแบบไหนกำลังจะเปลี่ยนอะครับแต่งบน้อยช่วยหน่อยนะครับ

2. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
    koni 20k eibach 8-9k
    แพงเกินความคุ้มครับ
    งบขนาดนี้หาเป็นชุดเดียวกันมือสองดีๆ สภาพสวยๆ ได้หลากหลายครับ สบายมาก
    ส่วนยี่ห้อไหนรุ่นอะไร รอพี่ๆที่รู้จริงมาแนะนำครับ

3. kosin

kosin New Member Member

65
    0
    0
    เพื่อนผมชื้อ koni+eibach มือสองประมาณ 11000 ใช้งานก็ดีนะครับ ปรับระดับได้ แต่แข็งได้ใจเลย ความรู้สึกขับช้าๆๆ ถนนซีเมนต์ นี้รู้สึก จุกๆๆ ครับ อิอิ

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    koni+eibach นานๆๆๆ,มาทีครับ

5. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เบิกใหม่ Koni ไม่คุ้ม ครับ

ซื้อ TEIN มือ 2 ดีกั่ว ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้