ไฟหน้ารุ่นไหนครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย oae_ohm, 4 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oae_ohm

oae_ohm New Member Member

13
    0
    0
    อยากทำบ้างจังสวยดี

2. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    สวยดีครับ ไฟกลมคู่

3. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    สวยอ่ะ เห็นแล้วอยากใส่มั้งเลยแฮะ แล้วมันของอะไรครับ

4. ฝรั่งเค้าเรียกไฟ version 6 ครับ

แต่จริงๆ รถมันมีถึงแค่ version 5 อ่ะ เข้าใจว่าคงเรียกกันเล่นๆ จนกลายเป็นชื่อเรียกถาวรกันไปแล้ว

ผมเล็งๆ ว่าจะสั่งมาใส่นานแล้ว แต่ยังหาแหล่งสั่งไม่ได้ บวกกับไฟมันเป็น H9 (มั้ง) ไม่ใช่ H4 ด้วย เสียดายหลอด H4 ที่ใส่อยู่อ่ะ เลยไม่ได้รีบหามาก แต่ก็หาอยู่เรื่อยๆ ครับ..........

5. Chew_Chew

471
    1
    0
    h9 หลอดไรวะเนี้ย ไม่เคยเห็นเลยอ่ะ มีด้วยหรอ

6. เท่าที่อ่านมา มันบอกว่าเป็นหลอดมาตรฐาน ของพวกรถโซนยุโรป อ่ะชิ้ว ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่ามันหน้าตาเป็นไง แต่คงพอหาเปลี่ยนได้ เพราะรูปคันขาวด้านบนก็เป็นรถในฮ่องกงหรือไต้หวันนี่แหละ เค้ายังใส่ xenon ได้เลย :D

ปล. รู้ที่สั่งแล้ว แต่ราคาทะลุ 2 หมื่นไปไกลอ่า.............โบนัสออกแล้วเจอกัน

7. Chew_Chew

471
    1
    0
    โอๆๆ สงสัยอีกนานกว่าจะได้เจอกัน T T:cry::cry::cry::cry::cry::cry:

แต่ยิ่งเห็นยิ่งเกิดกิเลสสสสสสสสสส โอ้ยทำไงดีเนี้ย T T

เออพี่ แล้วมัน 2 หมื่นเท่าไหร่อ่ะ เผื่อจะมีงบเหลือ

8. เกิน 600 US $ ไปเยอะอ่ะครับ นี่ยังไม่รวมค่าส่งนะ ค่าส่งขอเดาว่านะจะประมาณไม่เกิน 7-8 พัน บาท :cry:

แก้ไขล่าสุด: 5 สิงหาคม 2009
  9. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    ราคาแรงมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ไว้ทำครบ+เงินเหลือค่อยเจอกัน ตอนนี้แค่ตาปรือไปก่อนละกันนะลูก

10. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    ราคาแบบนี้ต้องรอ เอาแบบมาให้พี่ไทยทำเองคับ อิอิ

11. ccpat

ccpat New Member Member

39
    0
    0
    แจ๋วไปเลยครับ คุณบุคคลทั่วไป
    ได้ของมาใส่แล้ว มาให้ดูด้วยนะครับ ;)

12. Chew_Chew

471
    1
    0
    จะสั่งเมื่อไหร่บอกนะครับ พี่ยอด เผื่อจะพวงด้วย ^ ^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 สิงหาคม 2009
  13. oae_ohm

oae_ohm New Member Member

13
    0
    0
    สั่งที่ไหนรบกวนบอกหน่อยครับ
    อยากได้มากครับ

14. kappa_6662

kappa_6662 Guest

0
    0
    0
    ขอพ่วงด้วยคนน๊ะครับ ถ้ามีใครจะสั่งเข้ามาเผื่อค่าขนส่งจะถูกลง

ขอบคุณครับ

(ป.ล. ไม่ทราบว่าคุณชิวพอแนะนำร้านที่ทำตาปรือให้ได้ไหมครับ อยากจะปรือบ้าง - ขอบคุณครับ)

15. Chew_Chew

471
    1
    0

ตาปรือนี้ไม่ต้องไปติดเพิ่มนี้ครับ ทำได้โดยกะจังหวะบิดสวิทปิดเปิดอ่ะครับ ปรือมาก ปรือน้อย ก็ทำได้ครับ

16. kappa_6662

kappa_6662 Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคร๊าบบบ.....เพิ่งทราบมาจากผู้รู้เหมือนกัน....อิอิ..ปล่อยไก่ตัวเบ้อเริ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้