ลูกปืนล้อหลัง r11 ดังครับหาซื้อเปลี่ยนได้อย่างไรครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย icecivil, 24 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. icecivil

icecivil New Member Member

22
    0
    0
    ต้องเปลี่ยนทั้งดุมเลยหรือไม่ ช่วยแนะนำร้านด้วยครับ แถววรจักรมีหรือไม่ ขอบคุณครับ

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    เปลี่ยนยกดุมเลยครับ วรจักรเลยครับของ ญี่ปุ่น 1100 ต่อข้าง

3. eyejang

eyejang New Member Member

56
    0
    0
    P 11 ของผมก็ดังมาเกือบ 2 อาทิตย์แล้วต้องเปลี่ยนทั้งดุมเลยหรือเปล่าครับ เฉพาะลูกปืนอย่างเดียวได้หรือเปล่าแนะนำราคา - ร้านด้วยครับ ขอบคุณครับ

4. kickflip115

kickflip115 New Member Member

11
    1
    0
    เปลี่ยน ยกดุมมาแล้ว มือสองญี่ปุ่น 800

5. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ดังเหมือนกันครับ ล้อหน้าซ้าย(ใช่หรือเปล่าไม่รู้ ยังไม่ได้ไปเช็คเลย) หาอะใหล่ยากไหมครับ

6. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    หาไม่ยากหรอกพี่ :D:D:D

7. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ไปเปลี่ยนมาแล้วครับ คู่หน้า ถอดออกมาสีน้ำตาลไหม้เลยครับ ล้อซ้าย
    เปลี่ยนแล้ว ขับลื่นขึ้นเยอะเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้