NV Club Meeting วันเสาร์ที่ 8 สิงหาคม 2552 ณ...........

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Van X, 28 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    NV Club Meeting วันเสาร์ที่ 8 สิงหาคม 2552

ณ.โลตัสเรียบทางด่วน เวลาตั้งแต่ 19.00 น. จนถึงเวลาดับไฟ:D:D:D

ขอเชิญ พี่ๆน้องๆ สมาชิก NV Club ทั้งเก่าและใหม่ มาร่วม พบปะ-

พูดคุย-ปรึกษา-สังสรรค์-เสวนา-ฮาตรึม และ Etc.....

ปล. มากันเยอะๆนะครับ จะได้รู้จักหน้าตากันบ้าง:cool::cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 สิงหาคม 2009
  2. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    รับทราบคับ...

3. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
  4. killerman_47

killerman_47 New Member Member

412
    2
    0
    รับทราบครับ... (ว่าแต่จะเข้าไปยังงัยหน้อ)
    น้องใหม่ยังไม่รู้จักใครเลย ..555

5. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    อุ้ย ไปไม่ถูกอ่ะคับ

สมาชิกใหม่อ่ะคับ

ไม่รู้จักใครเลย

หุหุหุ

6. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0
    ยิ่งต้องไปให้ได้เลยครับ ตอนแรกผมก็ไม่รู้จักใคร พอไปเดี๋ยวก็รู้จักกันเองครับ คลับนี้เหมือนครับครัวเดียวกันอยู่แล้วครับ

7. virus_x

virus_x New Member Member

483
    3
    0

พักอยู่ รามอินทรา กม.2 ไม่ใช่เหรอครับ แหมไกลมากเลยนะครับเนี่ย :rolleyes::rolleyes: ผมอยู่บางแค ยังจะไปเลยนะครับ อยากรู้จักเพื่อนๆโซนลาดพร้าว และรามอินทราครับไปกันเยอะๆนะครับ

หุหุหุ
    [/QUOTE]

8. mr_janes

352
    31
    0
    ^
    ^
    ^
    5555+++++

9. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เข้ามา ดู ..

10. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    น้องใหม่
    ไปด้วยคนนึง

11. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  12. ไป..ไป...ไป....

13. Van X

1,247
    44
    48
    มา..มา...มา....

:D:D:D

14. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    อยู่ระยอง ยัง ไป เร๊ยยยย

:)

15. mr_janes

352
    31
    0
    บ้านเค้าไกลอ่ะ

จะกลับดึกไม๊อ่ะ

เค้ากลัวหลงงงง

อิอิอิ

16. slimant

1,271
    4
    0
    หลงอยู่ร้าน ไม้เอก เป่า พี่เจน
    อิอิ

17. แหม....ก็ตัวเองกลับบ้านที่กรุงเทพอยู่แล้วนี่ฮ้า.....:):):)

18. mr_janes

352
    31
    0
    ง่ะ

ม่ายช่ายง้านนนนนน

เค้าไม่เที่ยวกลางคืน

มองทางไม่เห็น อิอิอิ

19. Boomey

Boomey New Member Member

192
    2
    0
    ไปด้วย คับอยู่ขอนแก่น อะ เผื่อ นั่ง เครือง บินไป

20. Van X

1,247
    44
    48
    โอ๊วววววววว

21. slimant

1,271
    4
    0
    เป็นไร พี่ X หลงทาง เหมือน พี่เจน หรอคับ

อิอิ

:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2009
  22. Van X

1,247
    44
    48
    ป่าวครับ คือว่าคนข้างบนผมเค้าบอกว่าเผื่อนั่งเครื่องบินมาอ่ะครับ

ซึ้ง...........อยู่ไกลยังจะมามีตติ้งครับ:D:D:D

23. slimant

1,271
    4
    0
    มาเลยคับ ตอนนี้ air asia กำลังถูก :)

24. mr_janes

352
    31
    0
    เอารถขึ้นเครื่องมาด้วยนะคับ อิอิอิ

25. NVไขมันเฮฮา

NVไขมันเฮฮา New Member Member

119
    7
    0
    ไปได้จะไปสมทบนะ ว่าแต่ว่ากี่โมงเนี้ย?

26. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    น๊านนานป๋าแบด จะออกมาซักที คิดถึ๊ง คิดถึง

ถ้ากลับจากเพชรบูรณ์ทันวันที่ 8 ก็จะไปด้วยคนหนึ่งครับ

27. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    รอดูงานก่อนว่ามีหรือเปล่ว..น่าจะไปครับ.

28. mammothxp

mammothxp New Member Member

14
    0
    0
    กี่โมงอะครับ

29. SUPER...SUB...!

SUPER...SUB...! New Member Member

571
    13
    0
    ไม่พลาดแน่นอน ........จัดไป

30. Crazy_m

Crazy_m New Member Member

93
    0
    0
    ไปกันกี่โมงหรอครับ

อยากไปชมรถของพี่ๆ อ่า...(ไม่รู้ถึงเวลาจะไปได้ป่าว ฮือๆๆ มีเวรมีกรรม)
    แล้วจะมีจัดแถว Big ราษฎ์บูรณะอีกป่าวอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้