งานแข่ง 6 สนามประจำปี 2009 Update !!! "Ibis EasyKart trophy 2009 "

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Cheetar Karting Stadium, 13 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cheetar Karting Stadium

Cheetar Karting Stadium New Member Member

9
    0
    0
    น่าสนใจมากครับ งานนี้.....6 สนาม .....กับ 3 สถานที่ Bira Circuits , Easy kart Bali hai ,

Easy kart RCA เป็นรูปแบบเก็บคะแนนสะสม และ พิเศษสุด สำหรับ 6 อันดับแรก

จะได้เข้าร่วมการแข่งขันที่ใหญ่ที่สุด ท้าทายที่สุด ยาวนานที่สุด กับ 24 ชั่วโมง Endurance 2010

ครั้งที่ 4 FREE!!!

แล้วพบกันที่งาน 24 Hour นะครับ ........ :):):)

2. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    (",)/

ดูแบบนี้ง่ายกว่า...
    กติกาสนามแรก ถ้าออกแล้วจะรีบแจ้งให้เร็วที่สุดค่ะ

3. sai_01

sai_01 New Member Member

1
    0
    0
    น่าสนใจค้าบบ แต่ยังไม่มีทีมเลย ใครตั้งทีมแล้วสนใจชายแก่(อ้วนๆ)ไปขับด้วยโพสบอกด้วยนะค้าบบบ

ปล. ผมคือ NU_53 ค้าบบบบ อิอิ

4. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38

เปลี่ยนชื่อ login ซะแล้วอาจารย์หนู
    แล้วพี่จะไปลง 5 แถวกับใครหล่ะ :)

5. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    ล็อคอิน คนทางบ้านคับพี่

ยังอยู่คับพี่ ล็อคอินผมอ่ะ พอดีคนทางบ้านบังคับให้สมัครให้ เลยใจจำยอมค้าบบบ :D

ว่าแต่พี่สนใจไปแข่งงานนี้มั้ยคับ ..... น่าสนุกดี:)

6. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    เหอๆ โหดๆ

7. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    แม่นแล้ววว

คิดดูครับ อุตส่าห์แอบสั่งชุดแข่ง อัลฟาย มาทั้งชุด ยังโดนบังคับให้ขาย :cry: โหดดดด.....

อยากแข่งรายการนี้อ่ะ มีใครตั้งทีมบ้างมั้ย :D

8. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อิอิ พี่หนูนั่นเอง ผมก็นึกว่าใคร ที่ pm ไปถามชุดอ่า ฮ่าๆๆ

9. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    update !!

ทีมคอนเฟิร์มประมาณ 15 ทีมแล้วค่ะ ใครสนใจดูกฎ กติกา รบกวนส่งเมล์มาที่ [email protected] ค่ะ

10. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0

อยากไปอะ.....หา สปอนเซอร์ก่อน อิอิ :D

ป.ล. อาจารย์หนูว่ายังไงครับ 555

11. NKT_CASTROL

NKT_CASTROL New Member Member

165
    3
    0
    ขอเข้าร่วมด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้