ชาว Kart กับ รถ ใหญ่ๆ...

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย PONG DMAX, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    รับชมได้เลยครับ มีใครบ้าง.....อิอิ :p:p:p:p

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ส่วนพี่คนนี้ ชอบบอกผมเวลาผมชวนมาเล่นคาร์ทว่า

"อืมพี่โป้งครับ ผมมาไม่ได้เพราะติดแข่ง รถใหญ่

ทีแรกคิดว่าแหมไม่ว่างไปขับ สิบล้อ หัวลาก หรือรถ ป.อ. แข่งเข้าวินแน่...
    ที่ไหนได้มาขับรถแบบนี้นี่เอง (ล้อเล่นนะ) :D:D:D:D

3. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พี่ไก่คับ...รูปน้องนี่ผมเอามาฝากพี่นะ ส่วน หนุ่มที่ถ่ายคู่ด้วยผมชวนเค้ามาสนามแล้ว
    เค้าบอกว่าขอเคลียงานก่อนแล้วจะเข้าไปเล่น....อิอิ :D

4. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0

ชวนน้องดีกว่ามั้ง ....... พี่เร จะชวนมาทำไม

ขาว โอโม่

5. aoi dracula

aoi dracula New Member Member

63
    2
    0
    คุณโป้งกะคุณแพทครับ
    ผมว่าหน้าตาน้องคนนี้คุ้นๆ นะ เจอกันบ่อยออก
    งานนี้ต้องไปถามนายณัฐ แก๊งนักเลงดู
    ว่าแต่...คิดถึงคุณหนู 53 เนอะ หายไปนานเลย !!

6. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    อิ อิ แปลงร่างหน่อยเดียวทำเป็นจำไม่ได้นะ :D :D :D

เจอน้าโป้งแวบเดียวหายไปเลยไม่งั้นพาไปเจอขาวกว่านี้อีก :D :D :D

(เกือบโดนคนนี้ตบ เพราะขาวกว่านี้แหละ)

7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ถ้าผมจำไม่ได้แล้วจะถ่ายมาไมอะ อิอิ ;););););););););););););););););)

8. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    งานหน้าขอเป็นผู้ติดตามด้วยนะคับ........:D:D:D;)

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อ่าผู้ดูแลเค้าเข้ามาแว้วคับ .......:D:D:D:D:D:D

10. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0
  11. AQDONUT

677
    11
    0
    จัดไปครับพี่โป้ง แต่ผมไม่ค่อยอยู่กับทีนะร่อนไปเรื่อยๆ ตามโค้งตามเขาอะ แต่สนามนี้เค้าไม่ยอมให้เข้าไป :mad: เลยไปร่อนอยูแถวหลังๆโน้นน มันส์ไปอีกแบบ :D

12. AQDONUT

677
    11
    0
    ไปใส่ตรงไหนดีล่ะเนี่ยน้าแพททริค อิ อิ :D

ใส่มากเดี๋ยวขายไม่ออกงานไม่เดิน :D

13. wish _fun

wish _fun New Member Member

46
    1
    0
    โปรๆทั้งน้านเลยคร้าบ อิอิ

14. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    นั่นสิคับ แหม่ มิน่า ช่วงนี้กำลังฮ๊อตจริงๆนะ

อยากขับบ้างจัง

15. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ต้องจัดแล้ว ต้นกะนพ.....อิอิอิ....:D:D:D:D

16. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ไปรถใหญกันหมดแล้ว อย่าลืมล้อเล็กๆน๊า

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เซียนๆ....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้