คันนี้พอได้ปะครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย BM_E36, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BM_E36

BM_E36 New Member Member

52
    0
    0
    คือช่วยวิจารณ์กันหน่อยคับ ถ้าไม่สวยก็บอกว่าไม่สวย ถ้าสวยก็ช่วยชมหน่อยครับ
    หรือถ้ามีใครเคยเห็นก็ทักกันได้นะครับ

2. Tee3D-Standard

Tee3D-Standard New Member Member

340
    5
    0
    หุ หุ ตูดโด่ง ป้ายญี่ปุ่น.... โหดน๊ะเนี่ย...

ไม่ถ่ายหน้า กับภายในมาโชว์ด้วยเหรอครับ...

3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ไม่ติดป้ายระวังโดนถ่ายไปลงเวปตำรวจนะครับ แล้วเค้าจะตามจับด้วย......

4. kamikaza

kamikaza New Member Member

434
    2
    0
    ภาพนี้จากกล้องตำรวจตามถ่ายครับ อิอิ อ่ะล้อเล้นๆๆๆๆ

5. nicky_offy

nicky_offy New Member Member

1
    0
    0
    สวยดีนะ ทำไปกี่ตังค์ล่ะช่วยบอกที่ อยากมีบ้างแบบนี้

6. BM_E36

52
    0
    0
    น่าจะประมาณแสนนิดๆครับ

7. maykrub

maykrub New Member Member

152
    3
    0
    หุ้มไฟท้ายดำดูสวยโหดนิดๆครับ...
    สรุป ดูดีมากๆครับ
    อ่อ แสนนึงนี่ทำไรมาบ้างเหรอครับ

8. BM_E36

52
    0
    0
    หลายอย่างครับ โลบา ซันรูฟ เครือง 3ตัว ทำสี เบาะหลังแข็งคู่ โมเครื่อง ประมาณนี้ครับ

9. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    สวยดีครับ วิ่งแถวๆพระรามห้า ด้วยคงได้เจอกัน
    รถคันนี้ซื้อมือสองมาป่าวครับ คุ้นๆมากๆ

10. BM_E36

52
    0
    0
    รถผมเอง ลงขายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้