อู่ดีๆที่เพชรเกษม69

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย chavarit, 24 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chavarit

chavarit Guest

0
    0
    0
    รบกวนถามชาวnvเพชรเกษม69หน่อยครับว่าทำอู่ที่ไหนกันครบเพิ่งย้ายมาอยู่ใหม่ครับ (nvเยอะมากครับเเถวนี้)

2. vut33

vut33 New Member Member

20
    0
    0
    มีผมครับ อยู่ 69 เหมือนกันครับ ผมมักทำเองครับ (ถ้าทำใด้นะครับ) รถสีฟ้า มีเเคลี่บอย+เเร็คหลังคา + ปลามังกรที่กระจกหลัง ครับ

3. แถวนั้นขึ้นชื่อเลย ทำดี ราคาไม่แรง ก็อู่ทองเต็ม เพชรเกษม 67 ครับ ว่าจะไปเช็คราคา 4a--ge ใน NV อยู่เหมือนกัน ขอเก็บตังค์สักปีก่อน

4. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    อยู่ใกล้ๆกันครับ อย่ ซ.79

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ผมทำอู่นี้ครับ
    ช่างโบว์ครับ
    ลองดูครับ ไม่แพง
    เลือกเอาตามสะดวก
    ตามที่ พี่น้อง ว่ามาครับ

:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 ธันวาคม 2009
  6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยู่ไกลจังกุ๊ก

7. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    โอ้ววววว เพชรเกษม 69 ชาว NV เยอะนะเนี่ยผมก็อยู่ครับมาแอบดูด้วยคนถ้าอู่แถวนี้ที่ไหน work จะได้ตามไปมั่ง (เพราะส่วนใหญ่เข้ามาเจอแต่ไม่ work เลยต้องไปจบที่เข้าศูนย์อย่างเดียว)

8. lekjeed

lekjeed New Member Member

4
    0
    0
    ผมอยู่63ครับใกล้ๆกันน้องใหม่ครับสมัคไว้นานและแต่เพิ่งได้รถ nv กระบะมาเลยเพิ่งเข้ามาดู
    เดียวรถผมมีปัญหาจะขอปรึกษาสมาชิกท่านที่อยุ่ใกล้ๆบ้างไงฝากเนือ้ฝากตัวด้วนะคับ
    อ้อมีอู่อยู่ในซอยวัดม่วงนะครับซอยเพรชเกษม63เลี้ยวซ้ายมาจากตลาดครองขวาง(จากซอย69)
    เข้ามานิสอยู่ขวามืออู่ไม่ใหญ่มากถูกดีงานดีช่างคุยดี(มีเมียช่างใหญ่สวยงามให้มองระหว่างรอรถมาเสริฟน้ำแก้เบื่อรออิอิ:p)

9. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    ผมอยู่ 81 พบกันทักทายกันได้ครับ
    ส่วนตอนทำรถ มักไปทำที่อู่ที่บ้านครับ ( ที่บ้านโป่ง ครับ )

10. akkakit

akkakit New Member Member

210
    1
    0
    wow ชาว NV อยู่ย่านนี้เยอะเหมือนกันแฮะ ซอย 63 69 81 ทะลุกันได้หมด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้