##...น้องใหม่ครับ ฝากตัวด้วย...##

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย vakabayashi, 25 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    เพิ่งออกรถมาเมื่อต้นเดือนนี้เองเดิม ๆ เลย ตอนนี้ก็ค่อย ๆ เสริมหล่อไป ไม่ค่อยมีเงินเหลือติดบ้านแล้ว (ไม่น่าออกสดเลยตู...:()

บ้านอยู่ซอยแอนเนกซ์ - แฟนอยู่สรงประภา (ดอนเมือง) - ทำงานอยู่ตรงข้าม Lotus แจ้ง เจอก็ทักทายนะครับ....:D:D

- รบกวนขอ M หน่อยครับ มีเรื่องถามเยอะมากกกก :eek:
    - (รถ)ไม่หล่อไป Meeting ได้ไหมครับ แฮะ แฮะ :p
    - งานอดิเรกครับ ใครอยากออกกำลังกายก็เชิญนะครับ http://www.pingpongboard.com/showdetail.asp?boardid=9022

ต้อมคุง EK 99 LEV สีทอง เดิมสนิท
    [email protected]

BoBo_EK ถูกใจสิ่งนี้
  2. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    ยินดีครับตอนรับครับ

คนที่นี้ใจดีทุกคนครับ

อิอิ

ผมอยู่ซอยสามัคคี

ใกล้ๆกันนั้นเเระครับ

ผมเล่นปิงปองไม่เก่งครับ

เเต่ถ้าตีเเบตมินตันกะตีสนุ๊กเกอร์ สู้ขาดใจ

เจอกันที่มีตติ้งครับ :D:D

3. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม

ผมถนัดดเป่าไม้ไอติมครับ เป็น champ หลายสมัยแล้ว 555

4. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    ผม ป๊อป ครับ เดิมๆเหมือนกัน

5. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    สวัสดีครับ ต้อมแอนเน็กซ์

ผมต้อม คลอง 3 คับ....อิอิ

ไปส่งแม่บ้านที่ฤทธิยะบ่อยๆ เจอกันก็ทักกันด้วยนะครับ..
    :D:D

6. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    สวัสดีคับ ผม ยินดีๆ

7. maicomeng

maicomeng New Member Member

522
    46
    0
    ดีคับ ไปแถว ซอยแอนเนกซ์ บ่อยอยู่เหมือนกัน ^^
    - (รถ)ไม่หล่อไป Meeting ได้ไหมครับ แฮะ แฮะ :p <<<<< ได้อยู่แล้ว

8. kasuga_romeo

kasuga_romeo New Member Member

29
    2
    0
    อยู่ซอยแอนเนกซ์เหรอครับ ผมอยู่คลอง2ลำลูกกาอะ ผ่านบ่อยเหมือนกัน ซอยนี้แคบมากมาย ถ้าจะถามเรื่องอู่แนะนำในซอยเมืองเอกครับ อยู่ตรงข้ามปั๊มเชลล์ ขื่ออู่เจมส์ออโต้อะ 555+

9. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    ยินดีที่รู้จักคับ

10. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวัสดีครรรัรรรบ ยินดีที่ได้รู้จัก

11. whanchai

whanchai New Member Member

43
    4
    0
    ยินดีครับ

สวัสดีครับ

12. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    ยินดีได้รู้จักคับ ว่างๆก็มามีทติ้งซิคับจะได้รู้จักกันไว้

13. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    หวัดดีครับผมอยู่แถวๆฝังธนใหม่เหมียนกาน:p

14. vnom

vnom Member Member

115
    19
    18
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

15. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ

16. AOD_BKI

AOD_BKI New Member Member

66
    4
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

17. ยินดีเช่นกันคร้าบ

18. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ยินดีด้วยครับ ในนี้มีแต่มิตรภาพครับ

19. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    ยินดีต้อนรับคับ

ค่อยๆแต่งคับไม่ต้องรีบ แล้วคุณจะมีความสุขกับมัน มองมันได้ทั้งวันไม่เบื่อ

:cool:

20. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> สวัสดีครับ ยินดีครับ <<<

21. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    Wow......เพื่อนแถวบ้านเพียบเลยแฮะ

ขอบคุณทุกคำแนะนำ&ทักทายนะครับ

ว่าแต่ ไม่มีใครทิ้ง M ให้ผมเลยอ่ะ

22. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    สวัสดีครับยินดีรู้จักเช่นกันครับ ผม อาร์ต บางบอน ครับ

23. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    สวัสดีงับยินดีตอนรับครับ บ้านผมอยุ๋ใกล้ๆที่ทำงานคุณเลย ยังไงเชิญมามีตติ้ง นะครับใกล้ๆๆ

24. birdsum

birdsum Active Member Member

420
    36
    28
    ยินดีครับ

25. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

26. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    สวัสดีคับ

27. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ยินดีต้อนรับนะคับ

ตรงข้ามLotusแจ้งฯ ก็ค่ายทหารป่าวหว่า

28. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    สวัสดีครับ

29. Pond_Ek

Pond_Ek New Member Member

363
    49
    0
    สวัสดีด้วยคนนะคับ

30. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    อย่าหันไปเป่าเครื่องวัดระดับแอลกอฮอล์ แบบบางคนในนี้แล้วกัน 555

สวัสดีเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้