คิดถึงเพื่อนๆ บรรยากาศเมื่อเริ่ม คำว่า MRC

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย AWY, 10 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AWY

AWY New Member Member

47
    3
    0
    อยากเจอ แบบ นั่น อีก อะ
    เก่ง ทำให้ หน่อย ดิ รวบ ร่วม ได้ ไม
    สัก ครั้ง ก็ยังดี นะๆๆ อยากเจอ เพื่อนๆ พี่ๆ
    ขอบพระคุณล่วงหน้า นะ ฝากด้วย

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    อยากให้มีบรรยากาศ เเบบเดิมเหมือนกันคับ เอ้ เเต่ต้องเข้าใจ ตอนนี้ บางคนเริ่มโตขึ้นมีการงานหน้าที่รับผิดชอบมากขึ้น เวลาว่างก็เริ่มเเตกต่างกัน จะให้ว่างพร้อมกันคงเริ่มยาก เเต่ก็จะพยายามจร้า อย่างผมเองตอนนี้ก็ยุ่งๆเรื่องที่จะไปเปิดร้านที่พัทยา เเหะๆๆ เอ๊า ใครเหนด้วยกับเอ้ ขอเสียงหน่อย ถ้าเยอะจะรวมตัวครังใหญ่สัก1 ครั้ง ก่อนผมขายรถด้วย เอิ๊กๆ

3. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    จัดเรย รุ่นเล็ก รุ่นใหญ่มากันให้หมด ซักครั้งนึง เอาด้วยเรยจ้า เสาร์ไหนดี อิอิ

4. TTM

TTM New Member Member

13
    1
    0
    ม่ายได้ขับมิตซูไปด้วยได้ป่ะ คริคริ

จัดไปๆๆ

5. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0
    จัดไปอย่าให้เสีย รุ่นไหนก้อไม่ว่าขอแค่รักใน MRC ก้อพอ

6. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ถูกต้องนะคร้าบ ถึงเพื่อนๆเก่าๆ บางท่านตอนนี้ไม่ได้ใช้mitsu เเล้ว เเต่ท่านทุกคนก้เคยเป็น1ในสมาชิกmrc ฉะนั้น ยังไง ท่านก็คือครอบครัวเดียวกับพวกเราเหมือนเดิมคับ

MRC WE ARE FAMILY

7. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    เปิดร้านไรที่พัทยาวะเน้ย ส่งเด็กเหรอ

8. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ง่ะ ม่ายช่ายพี่ เปิดร้านขายตั๋วเครื่องบิน ทุกสายการบินจร้า ใครจะบินไปไหนมาอุดหนุนได้เน้อออ อิๆ

9. TTM

13
    1
    0
    อยากบินไปจัง

อยากบินไปไกลจากหัวใจเทออ่ะคะ
    มีตจองป่ะ เบื่อล่ะ:p

10. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    แล้วยังไง ประเด็นคือจะจัดมะไหร่ดี มิตติ้งอำลาอีโวเจ็ดเนี่ย คุณลุง :D

11. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    จะจัดก็ให้ว่อง ตาเเจ๊คไปไหนเนี้ย หายเลยๆ ช่วงนี้ยุ่งๆอะเรื่องจดทะเบียน บ ด้วย ช่วงสิ้นเดือนต้องไป ร้านอีก ดูตกเเต่งอะ ใครว่างจัดการหน่อยจร้าTHANK คับ

12. TTM

13
    1
    0
    ไปด้วยได้ป่ะล่ะ

13. ละม่อม

ละม่อม New Member Member

36
    0
    0
    จาด้ายไปไหมเนี้ย:cry::cry::cry:

เรียนอย่างเดวเยย

14. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    เมื่อวานคุยกับพี่เเจ๊คเเระ ไว้สรุปอีกทีเน้อ ว่าเเต่จะไปกินอะไรที่ไหนดี ลองเสนอๆหน่อยคับ

15. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ยินดีต้อนรับคร้าบบ อย่าลืมพาเเฟนมาด้วยหล่ะmitsu ขาวอะ เอิ๊กๆอยากรู้ครายย????:D:D:D

16. kaomoodang

kaomoodang New Member Member

24
    2
    3
    นานๆได้เจอกันก็ดีนะเก่ง

คิดถึงทุกคน

ไม่ได้เจอกันเป็นกี่ปีแล้วอ่ะ อิอิ

17. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    นานมากเลยพี่ น่าจะมีการนัดรวมMRC รุ่นเก่า รุ่นใหม่บ้างก็ดีนะพี่

18. เอี่ยว_e-car

เอี่ยว_e-car New Member Member

29
    1
    0
    เอาด้วยรวมด้วยครับ ขอนัดล่วงหน้าหน่อยน่ะอยากไปครับ(ถ้าไปได้)

19. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    สบายดีนะเอี่ยวไม่ได้เจอ คุย กัน นานน เลย

20. ขะโม่เฮ่

856
    13
    18
    มารอดู ไปไหนไปด้วย

21. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    วันงานรำลึกเหรอนี้ ไปไหนกันแอบมาดู

22. nay

nay New Member Moderator

41
    3
    0
    จัดกันเมื่อไหร่ครับ ยังไงจะเข้ามาตามข่าวเรื่อยๆนะ รอรอ

23. AWY

AWY New Member Member

47
    3
    0

ฝากด้วย นะเก่ง เอาไง ก็โทรมาบอก ด้วย จะได้ไปสนุกกันเหมือนเดิม
    บอกล่วงหน้า นานๆ พี่น้อง เรา จะได้สะดวก กันทุก คน เนอะ
    ได้ยังไง รบกวนด้วย นะ
    0865764241

24. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ฮิ้ววววววววววววววว !!!

25. Bank@MRC054

Bank@MRC054 New Member Member

2
    1
    0
    เอาสิครับพี่ๆ นานๆเจอกันที แต่ไม่ได้ใช้ Mitsu แล้วอ่ะดิคับ

26. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ไม่เปนไร อย่างที่บอกถึงไม่ได้ใช้mitsu เเต่ก็เปนสมาชิกเดิมของเรา เคยคุยรู้จักกันจร้า

27. NT.SHOP

NT.SHOP New Member Member

523
    1
    0
    จัดไปครับเอาด้วยอยากเห็นวันเก่าๆครับ

28. Bank Evo Ten

Bank Evo Ten New Member Member

9
    0
    0
    เริ่มเมื่อไหรดีหละค้าบ
    คิดถึงบรรยากาศเก่าๆเหมือนกาน

29. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    จัดเลย ครับ.....

เพราะ ผมมีโอกาศ ไปดูพี่ๆ แตะบอลแล้วก็ไปดูที่แข่งที่คลอง5 .....ยังไม่รู้จักใครเลย...:D

30. alexhozaa

alexhozaa New Member Member

9
    1
    0
    จัดไปครับพี่ๆ
    กิจกรรมดีๆที่ไม่ควรพลาด
    :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้