อยากถามว่า E-Car เครื่องเดิม ติด blow off ได้ไหมครับ หรือมีอย่างไหนแนะนำบ้าง

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย niffalose, 5 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. niffalose

niffalose New Member Member

1
    0
    0
    อยากถามว่า E-Car เครื่องเดิม ติด blow off ได้ไหมครับ หรือมีอย่างไหนแนะนำบ้าง
    คือพึ่งเล่นรถ นะครับเลยไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรมากนักแต่คือ อยาก ติดอะไรแบบนี้ตาม ภาษามือใหม่

2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เครื่องเดิมติดไม่ได้นะคับ เนื่องจาก blow off จะติดได้สำหรับรถที่มีturbo เท่านั้นคับ ถ้าเครื่องเดิมๆ อยากวิ่งให้ดีอีกหน่อยก็เปลี่ยนกรองอากาศ ตีเฮดเดอ ใหม่ ก็โอเคคับ

3. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ติดได้แต่พวกลวงโลกอะ มีลำโพงอันนึง แต่เสียงก็ยังไม่เหมือนอยุ่ดี

4. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ไม่ได้ครับ ติดไม่ได้ครับ จบ !!!!

5. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ตาช้างมาเเบบ สั้นๆได้ใจความเลย เเสดงถึงว่าเป็นคน ใจไว ชอบอะไรไวๆ อิๆๆ

6. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ว่าไปโน่น :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้