PG505 มีเสียงดังเอี๊ยดแอ๊ดๆข้างหลังครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ohho108, 19 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohho108

ohho108 New Member Member

29
    1
    3
    PG505 ปี84 มีเสียงดังเอี๊ยดแอ๊ดๆข้างหลังครับ น่าจะฝังคนขับ เอากาน้ำมันไปหยอดแถวๆข้อต่อปีกนก ไม่หายครับ
    เห็นสปิงเคลื่อนด้วยครับ แก้ยังไงได้บ้างครับ

เพิ่งเป็นตอนหน้าฝนนี่ล่ะ สงสัยจะแก่ละ...หุหุ

2. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    น่าจะเป็นบูทคานปีกนกครับ มันจะอยูแถวๆที่ขึ้นแม่แรงอะครับ

3. poz

poz New Member Member

1
    0
    0
    ผมก็ว่าถ้าเสียงแบบนี้น่าจะเป็นที่ปีกนกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้