ใครมีกะทะเอ็นวีขายมั่ง 15" (เอ็นวีตอนเดียว ปี 94 ใส่ 4 รู---? )...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Llboozzer Clubll, 11 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    ใครมีกะทะเอ็นวีขายมั่ง 15" (เอ็นวีตอนเดียว ปี 94 ใส่ 4 รู---? ) ช่วยฝากเบอร์มาในข้อความเฟสเลยเด๋วโทกับ ขอด่วนก๊าบ (วันนี้เท่านั้น) เอาที่นู๋ขับรถไปเอาได้นะ อยู่แถวปทุมธานี (ลำลูกกา) อ่ะ ^^ ขอบพระคุณล่วงหน้า

2. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    อย่าลืมบอกราคามาด้วยนะ

3. nv มีวง 15 ด้วยเหรอครับ เหมือนว่าจะเป็น 14-13 ปะ เหรอป่าวคร้าบ

4. Nuttza Manytech

Nuttza Manytech Guest

0
    0
    0
    ไม่มีนะ 15 นิ้วอ่ะ ต้องเป็นแม๊กแล้วล่ะ

5. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    ปกติ กะทะเดิม ขอบ 14 คับ ถ้าอยากได้ 15 ต้องใช้ของ Jazz หรือ Vios

6. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    กะทะต้องเป็นของนิสสันเท่านั้นนะคับ ไม่งั้นใส่ไม่ได้ 4รู100 เท่ากัน แต่รูเซนเตอร์ตรงกลาง นิสสันจะใหญ่กว่าชาวบ้านเค้า :)

7. หาได้ยังครับ..

8. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ได้แล้วค่ะ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านมาก ^^

9. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ได้กะทะ 15 มา เอาไปเจียร์นิดหน่อย 450

10. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    ช่ายครับพี่ดิว รู กลาง 61mm. ครับ กลึ่งรูเอาได้ครับ .. ขอแค่เป็น 4 รู 100
    ถ้าเจียร์มือเอาก็ได้แต่จะไม่สวย nissan รูแกนกลางจะใหญ่กว่าชาวบ้านเค๊า
    ถอดเอายางออก 50 บาท แล้วเอาไปกลึงทิ้ง อีก 50 บาท ...

อิอิ ...

11. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    กะทะเหล็ก NV เดิมๆ จากโรงงานจะเป็นขอบ 13 มีฝาครอบรูน๊อตครับ :D มีโลโก้นิสสันด้วย อิอิ
    พอมาเป็นรุ่นใหม่จะเป็น ล้อ อัลลอย ขอบ 14

12. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    ความรู้ dd ^^

13. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    อ้อ แล้วนู๋เปลี่ยนยางเป็น hankook 195/55/15 อยากรุ้ว่ายางยี่ห้อนี่ความเห็นเปงไงกันบ้างค่ะ ^^

14. Nuttza Manytech

Nuttza Manytech Guest

0
    0
    0
    hankook ฮีโร่ขวางนรก เอ๊ะ นี่มันชื่อหนังนี่หว่าา

15. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
  16. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    handkook ก็ดีระดับนึงครับ ตามราคานั่นแหละครับ :D

17. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    แค่ไม่แย่นู๋ก็สบายใจแล้ว ^^

18. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    กะทะ 15 มีครับ มีเยอะเลย masda 2 vios city jazz
    march โอ่ย เพียบครับ

19. Llboozzer Clubll

0
    0
    0
    แล้วน็อตอ่ะ อยากได้แบบแจ่มๆ ใครแนะนำยังได้บ้างก๊ะ

20. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    น๊อต เกลียว 1.25 แล้วแต่ชอบอะ แต่ไม่แนะนำน๊อต อลูมีเนี

21. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    แนะนำน๊อกเหล็กยาวสีดำก็ ดีครับ ...
    น๊อตอลูมิเนียม คลองถม ขันสองสามทีก็บิ่นครับ

แล้วไอ้น็อตเหล็กยาวๆสีดำอ่ะ...เท่าไรพี่แจ็ค..
    หิ้วมาบ้างนะผมสนใจ..ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้