มีพี่ๆท่านใดพอรู้ราคาเกียร์ธรรมดา SR20DET เกียร์ใหญ่,เกียร์เล็ก อะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กิติพงษ์ พรมโครต, 17 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    มีพี่ๆท่านใดพอรู้ราคาเกียร์ธรรมดา SR20DET เกียร์ใหญ่,เกียร์เล็ก อะครับ

1. Llboozzer Clubll

Llboozzer Clubll Guest

0
    0
    0
    ท่านอาจารย์รู้.....
    หายไปไหนกานหว่าาาา
    รอๆๆๆ --"

2. ตอนนี้ไปเจอเครื่องมาแต่ไม่มีเกียร์อะครับ

3. เก๊ยร์เล็กขับธรรมดาพอทนได้แต่ถ้าอนาคตใส่กล่องมองข้ามไปนอกจากได้เกียร์เต็ดเล็กมา เกียร์ใหญ่สวยๆๆน่าจะมีสัก 7000 นะแต่ถ้าอยากได้เต็ดใหญ่พี่ไก่มีเค้าซื้อของผมเก็บไว้

4. แล้วเพลาเราต้องหาที่ใหนหละพี่ จะประมาณเท่าไหร่ครับ

5. เพลานะหรอ เครื่องตัวไหนช่างเค้าไปหาเทียบดูที่เชียงกงปทุมวันจำไม่ผิดซอย 30 นะ ถ้าเป็นเกียร์ธรรมดาเพลาเยอะแยะแต่ถ้าเกียร์เต็ดต้องมีเพลาติดมาด้วยไม่งั้นมันจะใช้อะไรไม่ได้เลย

6. DET ตัวไหนไปเจอมาเท่าไหร่อะ

7. U12SR20DET 19,000 INVOIC ครับ

8. ไปหาเครื่องอเวเนียไม่ดีกว่าหรอใหม่กว่านะ

9. แปลว่าผมต้องลงไปหาที่เชียงกงโน่นเลยใช่ใหมพี่ เราต้องเอาเกียร์ไปให้เขาดูด้วยใช่ใหมครับ

10. คือเครื่อง u 12 มันนานมากแล้วถ้าไม่รีบใจไม่ร้อนหาเครื่องอเวเนียดีกว่าใหม่กว่าสดกว่า เกียร์ถ้าไม่สนิทหรือไม่มีคนรู้จักก็เหนื่อยหน่อยเพราะว่าเราลองไม่ได้จะลองได้อีกที่ก็ตอนโน่นเลยวางเครื่องเสร็จ อ้อไม่ลองถามพี่เบิ้มละ

11. เดี๋ยวจะลองถามป๋าเบิ้มดูครับ

12. มาแอบดู...อือิ ความรู้ทั้งนั้น ;;

เทพป๊อปมาตอบไขความกระจ่างแล้ว โนมาเยอะอิอิ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้