พอดีอยากทราบว่าจะเอาke30 ไปทำช่วงล่างกับเครื่อง แถวลำลูการังสิตตรงไหนแนะนำบ้างครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย in_mo_SA, 5 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. in_mo_SA

in_mo_SA New Member Member

1
    0
    0
    ตามหัวข้อเลยครับอยากทราบว่าแถวลำลูกกากับรังสิตมีแนะนำบ้างมั้ย จะเอาไปทำช่วงล่างกับเครื่องอ่ะครับ

2. Peerarat thaingamsin

Peerarat thaingamsin New Member Member

38
    0
    0
    สวัสดีครับอยู่ ย่าน ๆ เดียวกันเลย

แนะนำ ร้าน เจษฎาออโต้ครับ อยู่แถว ๆ รังสิตคลอง1 ทางไปครีมเวอ
    ข้ามสะพานคลอง 1 ไป มองด้านซ้าย จะเห็นปั๊ม ปตท ที่มี 7-11 เลยปั๊มไป 10 กว่าเมตร
    ร้านจะอยู่ติดกับ ร้านขายเนื้อตุ๋น
    ร้านนี้ จะทำรถใช้งาน ครับ ไม่ค่อยทำซิ่ง ทำรถเก่าประเภทเครื่องคาบูได้ดีครับ

เบอร์ร้านครับ....02 9961546

3. Ake_oldcar

Ake_oldcar New Member Member

133
    2
    0
    ว่าไงพี่สู้ บ้านอยู่แถวลำลูกกา มีร้านแนะนำหรือป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้