เตะฟุตบอลกาน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย FClongkong, 11 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    คือ เรามีกิจกรรมเตะฟุตบอลกาชับกันมั่งป่าวคับ :D แบบว่าอยากเล่นๆๆๆ อ่ะคับ พี่ๆน้องๆ ในคลับ เตะบอลกาน :pหรือว่า จาไปแจมคลับอื่น ^^ พุงเริ่มมาแล้วคับ

2. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    เชียร์อย่างเดียวละกัน leoสู้ๆ อิอิ

3. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    อยากกิน หมู กะทะ อ่าาาาา พี่ปอน

ไหนว่าจะโทรเรียก ตง ไง

4. FClongkong

237
    1
    0
    เงียบหายไปเลยนะ คุณ ซิ รอ ดวล LEO อยู่ ครั้งก่อนเมา ช้างหนักไปหน่อย 555+:D

5. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    เอาเลยครับแตะเลยผมเล่นทุกวัน.....ฟิตอยู่แว้ววว((((ว่าแต่อยู่มาแตะที่ภูเก็ตน่ะ))))

6. FClongkong

237
    1
    0
    พูดแล้วก็อยากไปภูเกต บอกตรงๆไม่เคยไป อ่ะ T_T :cry::cry:

7. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    LEO ริม สนาม แหกปากเชียร์ ถนัดกว่า มากมาย

8. GozilA

371
    2
    0
    ^
    ^
    ^มาวเย็ดโด้!! กันเลยงานนี้:D

9. tamako

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    :Dถูกโต้ง ถูกโต้งงงงงงง:cool: 55 อิอิ หุหุ ก๊ากก๊าก

10. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    ที่เห็นเตะกันบ่อยๆก้อพวกCitymania หรือFitclubอ่ะครับ บอล7คนสนามหญ้าเทียมแถวๆกะเสดนวมินทร์จะมีให้เช่าอยู่คับ นี่ถ้าอยู่กทม.จะชวนเตะแล้วไปเมาต่อทุกเดือนเลย อิอิ

11. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    อยากเตะด้วยคนๆๆๆๆๆๆ

เบสก้เล่นแถวๆๆ มอลงามวงวานอยุ่บ้างงับป๋มๆๆ

เตะมะเก่งนะๆๆ แต่ในใจมานแฝง โรนัลโด้ ไว้อยุ่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ

เก่ง โม้มากกก่า อ่าๆ

LEO จงเจริญ โย่วๆ

12. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    ใช่พุงเริ่มมาแล้วเหมือนกันอ่ะ ปอน

13. GozilA

371
    2
    0
    จัดไปๆขำๆ:D

14. FClongkong

237
    1
    0
    ชวนเตะบอล ไปไปมามา LEO แซงซะแระ 555555555+

15. bestza

2,475
    13
    0
    555+ ไปวันไหนๆๆๆ

พี่X จามาจิงป่าวๆๆ อิอิ

16. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ไปจิๆๆ ไปไหนไปด้วย คิดเถิงทุกๆคนเยย
    กินเบียร์กานน

Joice++Jum

17. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    กระทู้เตะบอลหรือกระทู้กินเบียร์เนี่ยยยย

18. FClongkong

237
    1
    0
    ใช่เลยพี่กอล์ฟ ผมตั้งหัวข้อผิดไปเอง 555 :D

19. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    อยากเตะกับ Civic Club มั้ยครับ เดี๋ยวติดต่อให้ ล่าสุดเพิ่งแ้พ้ Jass Club มาสดๆ ร้อนๆ วันอาทิตย์ที่ผ่านมานี่เอง เอิ้ก เอิ้ก :D :D

ว่าแต่เรามีทีมกันหรือยัง :p

20. tamako

3,038
    88
    0
    ตั้งกันเลยดีมะครับ Club Si FC

21. bestza

2,475
    13
    0
    จัดเลยเพ่เบส ฮ่าๆๆๆ

เราจามีทีมบอลแย้ว

22. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    จัดไปครับเบส ทำเสื้อทีมเลยครับๆ

อยู่ตจว. ยุเหมือนอยู่ กทม.เลยเรา อิอิ:D

23. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    เป็นงั้นปายย ลองกดไปดูกระทู้ ด้านล่างๆ ดิ คับ จำได้ ว่า ผมเคยโพส กระทู้ ใว้อยู่ แต่ไม่มีคน สนใจเลย ยุบ ไปสะแว้วว
    -
    เบส เล่นแถว งามวงวาน ใช่ปะ ใช้ซอยอยู่ทางขึ้น ทางด่วนปะ พี่ไปเล่นอยู่บ้าง คร้าบบ อีกที ก็ แถว ธุรกิจบันดิต เลียบคลองปะปา

24. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    เด็กขอนแก่นก็อยากเตะด้วยจัง............แงแงอยู่ไกลอะ

25. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    ยังไงถ้าจะเตะกันจริงๆ โทรหาโจ้ได้ครับ เดี๋ยวประสานงานให้ เพราะเคยไปเตะกลับคลับอื่นๆ มาบ้างแล้ว

0892260222

26. Milchan11

Milchan11 New Member Member

799
    6
    0
    รอ คณะกรรมการ Club Si คับ จะว่ากันยังไงมั่ง รอชมอยู่ ห่างๆ คร้าบบ พี่น้อง ฮิ้ว ฮิ้ว จะได้เล่นกันไหม น้อ คลับ เรา อิ อิ อิ

27. tamako

3,038
    88
    0
    เด๋ว ตั้งกระทู้ใหม่ รับสมัคร นักบอล และก็ แจ้งตำแหน่ง ที่อยากเล่นด้วยนะครับ
    ส่วนเรื่องเสื้อ ค่อยว่ากันอีกที

28. FClongkong

237
    1
    0
    แหล่มเลยพี่ :D :D

29. neverdie team

neverdie team New Member Member

304
    1
    0
    ผ๋ม....เอาตำเหน่งกองเชียแล้วกันน่ะ(((((มีเบียกินแน่ๆๆๆๆ)))))

30. pum"pui"

pum"pui" New Member Lady Member

23
    1
    0
    ไม่ทราบว่าเจ้าของกระทู้ หรือสมาชิกท่านใดยังสนจัยเตะอยู่หรือป่าว

ผมสามารถหาทีมหัยเตะ และหาสนามหัยได้นะคับ สนามหญ้าเทียมแถวรามอินทรา

สนจัยยังไงส่ง PM มาถามก่อนก็ได้นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้