ถามเรื่องยางขอบกระจกของประตูทั้ง 4 บานหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย หนุ่ม UD, 16 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หนุ่ม UD

หนุ่ม UD New Member Member

49
    0
    0
    สามารถนำของรุ่นอื่นมาแปลงใส่ได้มั้ยครับ พวกตระกูล AE หรือ KE พอดีวันนี้เหลือบไปเห็นโตโยต้า DX วิ่งอยู่ ก็เลยสงสัยว่าจะเอายางขอบกระจกมาแปลงใส่ EP71 ได้หรือเปล่า ยางรีดน้ำอู่แถวบ้านบอกซื้อของอะไรก็ได้ เอามาตัดให้พอดี

2. fluke82

fluke82 New Member Member

169
    1
    0
    มีครับ...เทียบได้ครับ.....แต่ไม่เนียนมากนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้