NV Club Meeting (ระยอง) 14 พ.ค. 52

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ต่อ, 10 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    NV Club Meeting (ระยอง)

วัน : พฤหัสที่ 14 พ.ค. 2552
    เวลา : 18.00 น. เป็นต้นไป
    สถานที่ : Home Pro ระยอง

เชิญสมาชิกทั้งเก่า ใหม่ และผู้สนใจทุกท่านคับ

2. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ขออนุญาติ ไปด้วยคนนะคับ เป็นครั้งแรกที่ใด้ไประยอง ดีใจจังจั้งระยองแล้วเจอกันนะคับ

3. BEEKITTY

216
    6
    0
    ขอเรียนเชิญสมาชิก ที่อยู่ใกล้ๆไปร่วมหัวและสบ่ายๆตัวกับกินมื้อคำค่ำกันนะคับ

4. tae_nissannv

tae_nissannv New Member Member

677
    37
    0
    ไม่ไหวงานเยอะเลยคับ.....

เฮ้อ อยากไปจัง

5. ผมเป็นสมาชิกใหม่ครับ แต่ดูวันเวลาแล้วน่าจะไม่ว่างครับ อยากไปจังเลย

6. เพราะมีโอกาสจะต้องไปรับคุณแม่ยายครับ

7. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0

8. ขอรบกวนอีกนิดครับ พี่น้อง nv club ค้ำโช๊ค กับกรองเปลือยหาซื้อได้ที่ไหนครับ(ในระยอง) และ
    ผลดีผลเสียของการใส่กรองเปลือยด้วยครับ ช่วยตอบผมด้วยนะครับพี่น้องครับ

9. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เวลานั้น ไม่ค่อยสะดวก ครับ
    ถ้าเสร็จ งาน แล้ว จะ ตามไป ครับ
    ไกลไป นิ๊ด แต่ จะ พยายามไป ครัล

:)

10. BEEKITTY

216
    6
    0
    ่ท่านสมาชิกระยองแล้วจะว่างวันใหนหรือจะเป็นวันพุทธนี้เลย
    บอกมาได้นะแล้วจะจัดไห้ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

11. PIKACHU

PIKACHU New Member Member

47
    1
    0
    หาวันเวลาที่ลงตัวดีกว่าครับ จะได้ไปกันเยอะๆ ส่วนผมว่างทุกวันอยู่แล้ว

12. เห็นด้วยครับ แต่ถ้าเลื่อนไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับเดี๋ยวจะตรวจสอบเรื่องเวลาอีกทีครับ

13. เวอร์น่าพี่นก

14. BEEKITTY

216
    6
    0
    รบกวนสมาชิกระยอง ท่านใดเห็นสมควรช่วยบอกกันมาเลยว่าสะดวกและว่างวันใหน กระผมพร้อม
    ยกเว้นวันเสาร์,อาทิตย์ ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆท่นคับ

15. พรุ่งนี้จะไปจันทบุรี แต่จะรีบกลับมานะครับ

16. ถ้าไม่ติดงานก็จะไปครับผม

17. ice_solution909

ice_solution909 New Member Member

9
    1
    0
    เอาไงดีๆๆ

ติดธุระกันหมดเลยอ่ะ

18. slimant

1,271
    4
    0
    ตามไป แต่ไม่มีใครอยู่ แว้ว

19. นัดใหม่ครับพี่ต่อ
    พัทยาเสนอตัวไป่แน่ๆ 1 คันครับ อิอิ เหลืองอร่าม พี่ต่อ เบอร์ผมเบอร์นี้นะ 084-8646625

20. นัดกันใหม่นะครับบอกล่วงหน้าหลายวันหน่อยก็ดีครับ

21. up หน่อยครับพี่น้องครับ
    ผมสั่งซื้อสติ๊กเกอร์คาดตรงกระจกกหน้าจากพี่เบิ้ม ไม่ทราบว่ามีพี่คนไหนอยากได้บ้างมั้ยครับถ้าหลายอันราคาจะอยู่ที่ 250 บาทครับ
    หรือถ้าคิดเห็นยังไงก็บอกกันได้นะครับ

22. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    แอบมาดูครับ เด๋วผมสั่งให้นะครับผม

23. slimant

1,271
    4
    0
    สวยๆ เลย ครับ
    เห็นตัว เป็นๆ มา แว้วว

24. ได้แล้วจะเอามาให้ดูครับ
    ว่าแต่มันดูเงียบ ๆ จังนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤษภาคม 2009
  25. เงียบจังเลยครับพี่น้องครับ

26. PIKACHU

PIKACHU New Member Member

47
    1
    0
    นั่นดิครับไม่รู้พี่น้องชาวระยองหายไปไหนกันหมด:confused:

27. meeting meeting คราวที่แล้วไม่ได้ไปครับ แก้เหงา

28. up up up ครับพี่น้องครับ

เงียบจังเลยครับชาวระยองครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้