+++Meeting EK GROUP (2 ส.ค.2552)+++

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย bigeyes96, 12 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    ### ประกาศ Meeting EK Group ณ สนามแข่งแก่งกระจาน ###
    View attachment 1375300

กลับมาอีกครั้งสำหรับการมีทติ้ง EK Group หลังจากที่ห่างหายไปนานถึง2เดือน คราวนี้สถานที่เรายังเป็นต่างจังหวัดอีกเช่นเคย นั่นก็คือสนามแข่ง แก่งกระจาน จังหวัดเพชรบุรี หลายท่านอาจจะมีความรู้สึกว่าอยากให้มีทติ้งในกรุงเทพ ก็ต้องขอชี้แจงว่าทางผู้ดูแลบอร์ดได้ปรึกษาหารือกันแล้ว และก็มีเหตุผลหลายประการที่ชี้ว่าการมีทติ้งที่ต่างจังหวัดอีกครั้งมีความเหมาะสม ทางทีมงานเราเข้าใจดีว่าอาจจะสร้างภาระให้กับเพื่อนๆสมาชิกมากเกินไปในการไปมีทติ้งต่างจังหวัด เพราะจะต้องมีค่าใช้จ่ายมากในเรื่องค่าน้ำมัน และอื่นๆ หากเป็นไปได้น้องๆใครที่รู้จักกันจะนัดรวมกันไปคันเดียวโดยช่วยกันหารค่าน้ำมันก็ได้ แล้วแต่อัธยาศัย ส่วนน้องๆที่ติดภาระกิจไม่สามารถมาได้ก็ไม่เป็นไรนะครับ เราเข้าใจเสมอ และต้องขอโทษมา ณ โอกาสนี้ที่ทำให้เป็นภาระ แต่เราเห็นพ้องต้องกันแล้วว่าควรเป็นมีทติ้งของคลับเลยจะดีกว่าเป็นนอกรอบ เพราะทาง Honda Thailand เชิญเราในนามของคลับ และเป็นงานใหญ่ด้วย
    ภายในงานนั้นจะมีกิจกรรมรองรับ เนื่องจากวันที่ 2 สิงหาคม มีการแข่งขันรถยนต์ทางเรียบชื่องาน Honda Racing Fest สนามที่ 3-4 งานนี้ก็เป็นงานที่ทาง ฮอนด้าประเทศไทย เชิญเรามาเป็นประจำทุกปีอย่างต่อเนื่อง เราจึงคิดว่าในปีนี้ควรที่จะร่วมงานกับทางฮอนด้าซักครั้ง เพราะเราเองก็เป็นหนึ่งในคลับใหญ่ที่มีรายชื่ออยู่กับทางฮอนด้าประเทศไทยเช่นกัน ผนวกกับความตั้งใจที่อยากจะผลักดันให้ EK Group ของพวกเราในปีนี้เป็นปีแห่ง Motorsport อย่างจริงจังมากขึ้นด้วยตามที่ได้ประกาศไว้บนเวทีตอนมีทติ้งปีใหม่ครับ
    ภายในงาน Honda Racing Fest นั้นจะมีการแข่ง civic one make race, jazz one make race, Honda club race, และรุ่นที่แรงที่สุด honda pro cup, และในรายการนี้ OaT_DBS หนึ่งในผู้ดูแลบอร์ดของเราก็ร่วมทำการแข่งขันด้วย ในรุ่น Pro cup class C (มืออาชีพ) โดยใช้รถแข่ง civic EK9 ที่บนรถมีสติกเกอร์ EK Group ของพวกเราติดรถแข่งอยู่ด้วยครับ
    สำหรับผู้ที่ไปก็ขอให้ส่ง ชื่อ-นามสกุล, ทะเบียนรถ, สีรถ มายังข้อความส่วนตัวผมได้เลย ภายในวันพุธที่ 15 ก.ค. ก่อนเที่ยง ใครมีผู้ติดตามก็ขอชื่อผู้ติดตามด้วยนะครับ ทางฮอนด้าจะได้จัดเตรียมที่จอดรถ เต็นท์คนดู และของที่ระลึกไว้ให้ตามจำนวนชื่อครับ ขอด่วนนิดนึง อาจจะกะทันหันหน่อย แต่ใครลงชื่อไม่ทันก็สามารถไปร่วมได้นะครับ งานนี้ก็อยากให้สมาชิกมาร่วมชม ร่วมเชียร์สมาชิกของเรากันเยอะๆเหมือนเช่นเคยนะครับ แล้วพบกันในวันอาทิตย์ที่ 2 ส.ค. 2552 นะครับ

วันที่ : 2 สิงหาคม 2552
    สถานที่ : สนามแข่งแก่งกระจาน จ.เพชรบุรี
    เวลา : 9.00-16.00น.
    ข้อมูลที่ต้องการ : ชื่อ-นามสกุล, ทะเบียนรถ, สีรถ ภายในพุธที่ 15 ก.ค. ก่อนเที่ยง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กรกฎาคม 2009
  2. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    น่าไปครับ แต่ขอให้เทคเปิดได้ก่อนนะครับ 5555

3. Oakz

Oakz New Member Member

284
    20
    0
    รับทราบงับ......

4. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    อะ แหล่มเลย

5. tit_satit

tit_satit New Member Member

109
    26
    0
    รับทราบและเตรียมเคลียร์งานรอครับ....

6. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    เพ่ โอ๊ต สู้ๆ

7. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    เป็นกิจกรรมที่ดีมากกิจกรรมนึงเลย แต่ครั้งนี้ติดภาระกิจไม่สามารถร่วมเดินทางไปได้ แต่จะเป็นกำลังใจให้โอ๊ตนะครับ

ขออภัยมา ณ โอกาศนี้ด้วยนะครับ

8. OaT_DBS

OaT_DBS New Member Moderator

538
    170
    0
    งานดีๆแบบนี้อยากให้มากันเยอะๆนะครับ มีการแข่งขันตลอดทั้งวันไม่ต้อง
    มาโฟกัสว่าโอ๊ตแข่งอย่างเดียว แต่นี่คืออีกหนึ่งกิจกรรมของทาง EK Group
    ที่มีมากกว่าการมาจอดรถยืนพูดคุยและชื่นชมรถกันครับ ก็อยากให้มากันเยอะๆ
    แต่ถึงยังไงก็ขอกำลังใจในการแข่งขันจากทุกท่านด้วยนะครับ

9. oneness

oneness New Member Member

441
    73
    0
    - คำเดียวครับโอ๊ต ที่1 จัดไปครับ สู้ๆๆๆ

- อยากไปใจจะขาดแต่ไม่รู้จะล่างานว่าอะไรดีนะซิ เดียวขอคิดก่อนนะครับ น่าไปจริงๆๆๆ คิดถึงทุกๆๆๆคนมากๆๆๆเลยครับ

10. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
  11. tomy>>tec>>

tomy>>tec>> New Member Member

742
    35
    0
    รับทราบครับผม

12. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    น่าไปครับ
    พอดีที่ทำงานจัดเที่ยวเขื่อนแก่ง 1-2 สค. กะว่าจะไปรถทัวร์กับเขา สงสัยต้องเอารถไปเองและ:D

13. karunyoo_EK

karunyoo_EK New Member Member

167
    21
    0
    รับทราบครับ อยากไปใจแทบขาด

14. Miracle Racing Shop

Miracle Racing Shop New Member Member

854
    12
    0
  15. telexchange

telexchange New Member Member

142
    9
    0
    หาเพื่อน เดินทางก่อน อิอิไม่เคยเจอ
    ใครสักคนเลย ผมมีความคิดวิธีลางานครับ เป็นไข้ หวัด 2009 ไง
    ลาได้ 5 วันเลย อิอิ

16. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> ขอเรียนเชิญทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ ใครที่เคยไปจะทราบดีว่า ตื่นเต้น สนุก เร้าใจ และกิจกรรมเพียบจริงๆ ปีที่แล้วผมไปมา รู้สึกตื่นตา ตื่นใจ ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมที่ Honda จัดขึ้น หรือขณะชมการแข่งขัน สุดจริงๆครับ และยิ่งที่นี่เป็นสนามใหม่ด้วย น่าจะมีสิ่งต่างๆให้เราค้นหา ยิ่งไปกันเช้าๆ ก็พบกับบรรยากาศที่สดชื่น ยังไงเชิญชวนให้ลองไปสัมผัสกันทุกท่านนะครับ ขอบคุณครับ <<<

17. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    อยากไปจัง

.....

18. bigeyes96

bigeyes96 New Member VIP

616
    246
    0
    +++ขอย้ำอีกครั้งนะคับ+++
    สำหรับผู้ที่ไปก็ขอให้ส่ง ชื่อ-นามสกุล, ทะเบียนรถ, สีรถ มายังข้อความส่วนตัวผมได้เลย ภายในวันพุธที่ 15 ก.ค. ก่อนเที่ยง ใครมีผู้ติดตามก็ขอชื่อผู้ติดตามด้วยนะคับ ทางฮอนด้าจะได้จัดเตรียมที่จอดรถ เต็นท์คนดู และของที่ระลึกไว้ให้ตามจำนวนชื่อคับ ขอด่วนนิดนึงคับ

19. JaCk_SiR

JaCk_SiR New Member VIP

680
    86
    0
    กิจกรรมดีๆอย่างนี้
    ไม่น่าพลาด ครับ
    :)

20. ka8506

ka8506 New Member Member

408
    136
    0
    อ้าว..!เพ่เอ็กซ์ไม่ไปซะงั้นก็นึกว่าจะเอาน้องน้ำเงิน DC-5 ไปเปิดตัวซะอีก..:D:D

21. รับทราบคร้าบ

22. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    อัพให้ สำหรับกิจกาม ดีๆคับ

23. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    ของดีๆ มีมาอีกแล้วครับ

24. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    น่าไปมากมายครับ งานนี้

25. EK8155

EK8155 New Member Member

183
    12
    0
    ต้องไปแน่นอนคับ

26. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    รับทราบ เด๋วเช็คตารางงานก่อนนะ

27. อ้วน_อ้วน

อ้วน_อ้วน New Member Member

26
    0
    0
    ขออนุญาติถาม คือจะมีการนัดรวมพลกันก่อนออกศึกหรือเปล่าครับ อิ อิ

28. อ้วน_อ้วน

อ้วน_อ้วน New Member Member

26
    0
    0
    ขออนุญาตถาม คือจะมีการนัดรวมพลกันก่อนออกศึกหรือเปล่าครับ อิ อิ

29. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ไม่ไปคนแรก

30. tonpai

tonpai New Member Member

277
    37
    0
    น่าไปมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้