ขอแสดงความยินดีกับทีม ตันเรวดี

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย kob evo, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kob evo

kob evo New Member Member

23
    0
    0
    p.ต้น เทนเนอร์ทีม ต้นเรวดี ที่สอนให้ ปอน พงศกร แสงทอง no' 16ได้ที่1ในสนามนี้ honda racing และงาน 3k กบ เปรมพลิน นวภูธาร no' 57 ได้ที่1 ในcalss B ต้องบอกว่าพี่ต้นสอนมาดีอย่ายอมแพ้ตัวเองใจต้องสู้ และจะประสบณ์ความสำเร็จเพราะทีมที่ดี และสิ่งที่ขาดไม่ได้ที่ทำให้พวกเราประสบณ์ความสำเร็จในครั้งนี้ ต้องขอขอบคุณทีมงาน พี่ต้นเรวดี ทีมงานช่างทั้ง5คน ต้อม vtec :cool: ตัวเล็ก ช่างแปลง :sad: เเจ๊ค ช่างเช็ค :confused: p.ffo ช่างใหญ่ :mad: p.เม้ง ช่างสอน :( และ p.ต้นหัวเรือใหญ่ :) ขอขอบคุณมากๆครับ

2. beer-ef

beer-ef New Member Member

75
    2
    0
    ยินดีด้วยนะคร้าบ:D

3. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    กลุ่มเรารักพี่ต้น

สุดๆครับพี่คนนี้ดีว่าดี
    ไม่ดีก็บอกไม่ดี
    ไม่มีกั๊ก
    ไม่มีย้อมแมว
    รถที่ทำกับพี่เทพทุกคันครับ
    ผมเบียร์ชัยนาทครับ
    ครูช่างบ้านนอกที่โทรไปปรึกษาเรื่องรถกับพี่ประจำครับ
    ขอบคุณพี่ต้นครับกับทุกคำปรึกษาดีๆไม่เคยบ่นเลยจะโทรไปตอนไหนแกคุยได้หมด
    แล้ววันเสาร์ผมจะไปเอาสามประตูพี่นะครับ
    ขอบคุณครับพี่ต้น
    เบียร์ 084-6248257

4. kob evo

23
    0
    0
    ขอบคุณครับupupup

5. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    ยินดีด้วยคับ

6. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ยินดีด้วยครับ

7. kob evo

23
    0
    0
    ขอบคุณพี่ต้นครับ ที่สอนการขับรถแข่งที่ดีๆให้ปอนครับและขอขอบคุณทีมช่างที่ช่วยให้แข่งรถสำเร็จไปได้ด้วยดีครับ และ ผู้สนับสนุดหลักอย่างเป็นทางการ nitto chaco top 1 ขอบคุณครับ

8. โอ๋ RACING GARAGE

โอ๋ RACING GARAGE Active Member VIP

1,733
    22
    38
    ขอแสดงความยินดีด้วยครัป สุดยอดจริงๆ

9. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  10. Zuiie

Zuiie New Member Member

16
    0
    0
    ยินดีด้วยคร้าบบบ

11. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    รถแรง คนขับดี มีชัยครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 10:37:38 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 10:37:23 ----------

รถแรง คนขับดี มีชัยครับ

12. artsound@5528

artsound@5528 New Member Member

93
    1
    0
    ดังใหญ่แล้วววววว พี่ต้น :D:D:D

13. Kart-1

Kart-1 Member VIP Media

567
    7
    18
    ยินดีด้วยครับ อัทยาศัยดีกันทั้งอู่ครับเคยเข้าไปแล้ว อิ อิ

14. Mactec Auto Part

Mactec Auto Part New Member Member

3
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ ขอบคุณที่ช่วยอุดหนุนด้วยครับ

15. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ยินดีด้วยคับ....

16. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    อีกเสียงครับ ยินดีด้วย

17. kob evo

23
    0
    0
    super club พาดไปแล้วครับแรงไปหน่อยมิดs1เลยขอโทษทุกคนด้วยครับที่รอความสำเร็จ:cry:แต่ปอนก็ยังได้ที่3มาฝากครับ:)พี่ต้นที่1ครับ:sad:

18. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ขอแสดงความยินดีกับคุณ KOB S1 ด้วยครับ....

19. firstgub

firstgub New Member Member

20
    0
    0
    ขอบคุณ จูนเนอร์ ประจำอู่ด้วยครับ:embarassed:

20. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    ทีมนี้พี่ๆใจดี น่ารักกันทุกคนครับ

21. artsound@5528

artsound@5528 New Member Member

93
    1
    0
    ได้ฉายา กบ S1 เลยยยย

:D:D:D

22. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ขอแสดงความยินดีด้วยคับที่คุณ กบ ที่ได้รถคันให่มแล้ว

23. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    ยินดีด้วยครับ...อิอิ

:cool:
    เเหล่มทุกสนามเลยครับ.......และขอบคุณทีม Service จากอู่ ต้น( เรวดี )
    ที่ช่วย Service ในสนามที่ผ่านมาครับ

### ขอบคุณผู้สนับสนุน ###

- PTT Thailand
    - NITTO Racing Performance
    - RUN STOP
    - BENDIX
    - อู่ช่างอ๊อด รามอินทรา40
    - ทีม Service ต้น เรวดี

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 สิงหาคม 2009
  24. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ขอบคุณแทนพี่ต้นนะ.......โก๋.......เพลาขาด.....อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้