มาแล้วจร๊า..ภาพมิตติ้งเมื่อวันที่ 8 สิงหาคม 52 ไปดูด่วน...พอ ขำ ขำ นะ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย NuOuan, 11 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NuOuan

NuOuan New Member Member

59
    2
    0
    มาดูกันว่าใครสวย ใครหล่อ...ใครหน้าตากวน กวน ใครพลาด 555

2. NuOuan

59
    2
    0
    อะยังไม่หมดครับพี่น้อง...มีอีกเพียบ 555

3. NuOuan

59
    2
    0
    ดูกันมึนเมา...มาดูกันต่อ

4. NuOuan

59
    2
    0
    เหลือ 3 รูปแค่นี้คร๊า...มิตติ้งครั้งหน้าจะถ่ายให้เยอะกว่านี้นะ...รับรอง (ถ้าได้ไปนะ 555)

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ Up +++

เสียดายสุด ๆ ครับ กลับมาไม่มันอ่ะ :cry:

6. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    สนุกสนานกันใหญ่เลยครับ

7. อิอิ.....ไม่ได้มันอย่างเดียวนะพี่ เสียวด้วย

8. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    หา มีเสียวด้วย ชอบๆๆๆๆ

9. NuOuan

59
    2
    0

เรื่องนี้พี่คอนเฟิร์ม...ตาซี๊ดคนเดียวเลยคร๊าบ...พี่น้อง

ทุกคนในปั้มเป็นพยาน...

นุ่นมันเสียวมากมาย...เลยต้องไปกินข้าวต้มกันตีสองก่าๆ ให้หายเสียวอ่ะ 555

10. ตำรวจมาไม่เท่าไหร่

เสียวตรง!!!!เข้าหัวจ่ายนี่สิ

ไม่อยากจะคิด

ปล.พี่อ้วนครับรูปเดี่ยวๆไม่กลัวเจ้าตัวเขาอายเหรอครับ อิอิ

11. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    เหมือนผึ้งแตกรังเลย....555

12. NuOuan

59
    2
    0

เรื่องนี้...ตอนโพสต์ไม่ได้คิดครับน้องตี๋...

เพราะตามวิจารณญาณของพี่คิดว่าน้องตี๋ไม่อาย 555

13. Lady_driver

Lady_driver New Member Member

42
    0
    0
    จะทำ photoshop ให้ขาวหน่อยก็ไม่ได้

14. NuOuan

59
    2
    0

555 ตอนทำไม่ได้คิดนะบุ้งกี๋...ครั้งหน้าแก้ตัวให้นะจ๊ะน้องสาว

อยากให้ขาวอย่างเดียวเหรอ มิมิ:p

15. T'LOY

T'LOY New Member Member

118
    0
    0
    ก็ดีนะคับแต่รูปน้อยไปหน่อย คับ วันหลัง ถ่ายไว้เยอะ ๆ นะคับ

16. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    อุอุ อะอะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้