รบกวนสอบถามนิดนึง

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย boy u_zeek, 27 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boy u_zeek

boy u_zeek New Member Member

1
    0
    0
    พอดีเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาแวะไปหาอะไหล่รถแถวๆบางใหญ่ไปเจอกับ ae86 ทั้งคัน แต่ไม่มีเครื่องแล้วก็ไม่ใช่ไฟ ป็อบอัพ หน้าตัดศอกออกไปแล้ว ถามราคาเขาบอกว่าขาย 220.000 คิดว่าน่าสนไหมครับ :confused: :confused: :confused: :)

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
  3. BALL-RB20DET

BALL-RB20DET New Member Member

4
    0
    0
    ราคาเต็มคันมีเครื่องครบๆ พร้อมนำไปทำ ควรราคาเท่าไรค้าบ

4. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ตลาด สองแสนกว่า

แต่ตอนนี้มีคนนำเข้ามาเยอะ แข่งกันขาย แสนกว่าก็มี

แสนห้าก็มี ขับได้เลย เอาไหม?

5. ซามูไรพเนจร

ซามูไรพเนจร New Member Member

33
    2
    0

แสนห้า ราคาเร้าใจครับ:eek:

6. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  7. PeetNMD

PeetNMD New Member Member

1
    0
    0
    หาซื้อได้ที่ไหนครับ พอดีปีนี้ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด ก็จะเรียนจบแล้วครับ
    แล้วพ่อกะแม่แกสัญยาไว้ว่า จะให้เงินซักก้อน ไม่เกิน สามแสน ซื้อรถอะครับ
    พอดีอยู่ต่างจังหวัดอะครับ อยากรู้ที่รู้แล่งอะครับ พอว่างๆ จะลองไปดู
    แล้วมีทะเบี้ยนไหมครับ หรือต้องทำเอง

ถ้าต้องทำบะเบียนเอง ผมคงอดละครับ เงินคง ไม่พอแน่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้