เงียบเหงาจังวุ้ย ^ ^!

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย ต้อ.., 20 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    เงียบเหงาจัง

มาเฝ้าบอดร์ดอยุ่คนเดียว

ไปไหนกันหมด

แต่ละคนไปทำอะไรบ้าง

ไม่มาเข้าบอร์ดเลย

คัยเข้ามาก้อช่วยส่งเสียงหน่อยนะ

พี่น้องงงงงงงงงงงงง

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

2. ต้อ..

362
    4
    0
    นอนไม่หลับวุ้ย

เครียดดดด

อยากกลับไปเฮฮาเหมือนเดิมจัง

อยากตีดัมมี่ อยากเขย่าไฮโล อีก

อยากขับรถซิ่งอีก เบื่อจะตายอยู่แล้วทุกวันนี้

3. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    รายงานตัวครับ.......ตามคำเรียกร้อง พี่น้องครับ

4. ต้อ..

362
    4
    0
    ขอบคุนครับ พี่น้อง

5. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    แบบว่า เหงาเหมือนกัน เอิ๊กๆ

6. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    คิดถึงมากเลยพี่ต้อ หายไปไหนมาเนี่ย ไม่เห็นมามิตติ้งบ้างเลย..

7. ต้อ..

362
    4
    0
    คิดถึงพี่นพเหมือนกันครับ

คนอื่นๆด้วย

ช่วงนี้แย่มากๆเลยครับ

ตังไม่มี ไม่มีงานทำด้วย

ไปทำงานกะพี่นพ ได้ป่าว เอิ๊กๆๆๆๆ

8. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up...

มาช่วยแก้เหงาครับ...คริ ๆ ๆ ๆ

9. tah trada

tah trada New Member Member

67
    0
    0
    ต๊ะครับมารายงานตัวครับคิดถึงพี่ต้อเหมือนกันครับไม่ได้เจอพี่ต้อนานแล้วเมื่อไหร่จะได้เจอครับ

10. ต้อ..

362
    4
    0
    เร็วๆนี้ครับ พี่ต๊ะ

คิดถึงเหมือนกันครับ

11. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ว่างๆ มานั่งกินเหล้าที่ร้านพี่ต้อยดีกว่ามั๊ย

12. ต้อ..

362
    4
    0
    ได้เลยครับพี่

ถ้ามีโอกาสเด๋วเข้าไปคร้าบบบ

13. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    สิ้นเดือนนี้ไปพีระกันไหมครับผม...........น่าสะนุกนะครับ

ที่ไปเนี่ยเพราะว่า นอกจากผมไปแล้วยังมี

1 พี่โอดีน สุดหล่อjโบเดี่ยว เครื่องแรงมาทวงแชมป์คืน
    2 พี่เบนซ์ คู่หูเจโบยิ่งวิ่งยิ่งแรงและผีมือดีวันดีคืน
    3 ตาบุ๊ค เจโบควยที่เอาไว้วิ่งไปกลับบ้านกับอู่ ดูซิว่าเค้าจะลบคำสบประมาทได้ไหม
    4 พี่เจ ผู้ท้าชิงตลอดกาล
    5 พี่เค ตาอยู่ไม่ห่าง รอเสียบทันทีที่เผลอ
    6 พี่ริน ฉายาว่า จรวดทางเรียบ
    7 พี่เอ็มคาเมโอ ให้เรียกเค้าว่า ร็อคเก็ตเอ็ม ดีกว่า ทางตรงแว้วอย่าขวางเป้นอันขาด
    8 พี่บี บิ้กเอ็มของเค้าจะหายเหมือน......หรือไม่ แต่รับรองใจเกิน100
    9 หัวหน้านุ่น.......ต้องดูว่าจะเก่งแต่ปากหรือป่าว มิมิ
    10 พี่อ๊อด ตัวแรงจากไทยนิยมดีเซล
    11 พี่หนู สุดหล่อVIP สนามนี้เค้าบอกว่า ขอขึ้นโพเดี้ยมบ้าง
    12 พี่อ๊าท จาย.....ยย หมา เค้าจะใจหรือตุ๊ดต้องดู จะขี่เก่งเหมือน 2ล้อป่าว
    13 น้องบุ้งกี๋ ขอบอกว่า อย่าห้าวเดี๋ยวดันแหก...!!!
    14 พี่เก่ง สนามนี้พี่เค้าจะตุ๊ดดหรือป่าวต้องดูครับ
    15 พี่นัทFMM~ แชมป์ตลอดกาล คลาสB
    16 พี่ศัก.....อย่านะๆ KZ แล้วนะ..........
    17 พี่แจ๊ก NA-VANๆ

14. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    18 พี่อาม........ขายลากบ๋วย ไม่รู้จะเจ๋งเหมือนโกคาร์ทป่าว
    19 พี่ก้อง........พร้อมจะลุยมานานแล้ว....อย่าประมาทม้ามืดรายนี้นะครับ

15. ต้อ..

362
    4
    0
    ไปด้วย

มารับด้วยนะ

มิมิ

16. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    งานนี้ไม่เงียบแน่ๆครับ...... ที่เงียบกันไปไม่ได้ไปไหนกัน ซุ่มทำรถกันคับ

บ้างก็ทำช่วงล่าง บ้างยัดกล่อง

บ้างก็หาสปอนเซอร์ บ้างก็เสริมหล่อ หาลิ้นหาหางมาใส่กันไป

เรียกว่า เป็นรุ่น MO-Emag SporttrucK ได้แล้วกระมังครับ กรั่กๆๆๆ

17. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    อยากไปดูมั้ง จาได้มีประสบการณ์...

18. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    งานนี้เด่วขอไปดูมั่ง รถยังไม่พร้อม เซ็งเป็ด

19. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    Up..

ไปด้วยคนครับพี่น้อง....

20. NuOuan

NuOuan New Member Member

59
    2
    0
    มะเจอน้องชายคนนี้ซะนาน...แต่คิดถึงซาเหมอน๊า...

พี่แนะนำให้ต้อไปรอพี่เจี๊ยบบนด่วนบูรพาวิถี...ดีป่ะ...ถ้าพลาดจากพี่เจี๊ยบ อาจเจอเพื่อนสมาชิกคนอื่นอ่ะ จะได้ไปกับเค้าไง...

Miss Miss น้องชายน๊า...

มาทำงานบ้านพี่ป่ะ เงินเดือนน้อย แต่มีที่พัก อาหาร เครืองนุ่งห่ม ยารักษาโรค ประกันสังคม ให้ พออยู่ได้ไหม 555

21. ต้อ..

362
    4
    0
    ผมกินจุ นะพี่ มิมิ

คงไม่มีใครใจร้าย ไม่ให้ผมไปด้วยละมั้ง

22. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    คงเงียบเหงาไม่นาน ได้ข่าวว่าพี่เจี๊ยบNet ใกล้ใช้งานได้แล้ว

23. ต้อ..

362
    4
    0
    ดีใจจัง

มิมิ

24. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ดีครับ พี่ต้อ เหงาไรว๊า

เด้วเอารูปพีระ สนามที่ 2 มาลงให้ดูแก้เหงาแล้วกันพี่

25. ต้อ..

362
    4
    0
    จัดไปเอก เหนพี่ป่าวที่พีระ ถ้าเจอก็จำไม่ได้มั้งอิอิ

เจอแต่รถเอกอะไม่เจอคน

มองอีกที ไปซะแระ

มิมิ

26. NuOuan

NuOuan New Member Member

59
    2
    0
    แหม แหม น้องต้อ...

ได้ที่สอง...ทักคนนั้น จำคนนี้ได้มากมาย ไม่ได้เยอะเลยน๊า...

ยินดีกับความสำเร็จของน้องพี่จร๊า...เดิม ๆ มันดีงี้นี่เอง จริงป่ะ มิมิ

บอกแล้วว่าสโลแกนพี่ใช้ได้จริงๆ "ค่อยๆ ไป อย่าให้ใครแซง"

จริงป่ะน้องชาย :cool:

27. ต้อ..

362
    4
    0
  28. อืม.....ปล่อยไปก่อน รอบหน้านะมาแน่ 3-4-5 โต๊ดไปเลย...

29. ต้อ..

362
    4
    0
    กรั่กๆๆๆ

มา ช่วย เเก้ เหงา อีก คน คร้าบบบ พี่ น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้