ขอบคุณจากใจ..........

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 14 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ขอขอบคุณ พี่ๆน้อง HILUXCLUB ทุกๆท่าน ที่ได้สละเวลามาร่วมงานมิตติ้ง

4.8 ปี ของ HILUXCLUB ทำให้พวกเราได้เห็นภาพความอบอุ่นอีกครั้ง

ความสนุกสนานที่เกิดขึ้น ของพี่น้องสมาชิก

ถ้าเกิดสิ่งผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วยนะครับ

ขอบคุณพี่ๆน้อง สตาฟทุกๆท่าน ที่เหนื่อยด้วยกันมา ตั้งแต่ก่อนจัดงาน จนหลังเลิกงาน ขอบคุณครับ

งานแบบนี้ต้องเกิดขึ้นอีกแน่ ถ้า พี่ๆน้องๆ ยัง รักใคร่กลมเกลียวแบบไม่กลวง กันตลอดไปนะครับ

ขอบคุณครับ

2. หนุกหนานมากครับ ถึงเป็นเเค่ส่วนเล้กๆรถเยอะดีครับ มีเเต่เเร๊งงงงงส์ๆๆอิอิ.. งานหน้าจัดอีกนะครับท่านประธาน....เเต่ต้องขอโทษด้วยที่อยู่ไม่ถึงงานเลิก พอดีน้อยใจนิดสนึง อิอิ มีหนุ่มหน้าเหลี่ยม มากะสาวชุดดำ มาบอกว่า* รถเก่าในคลับเขาให้ลงได้ไง เเละ.....* อิอิ

3. ช่วยๆกัลล์ ตามกำลังที่มีอยู่อย่างเต็มที่กัลล์อยู่แล้ว
    อยากหัยมิตรภาพเน้นแฟ้นยิ่งๆขึ้นไป
    อย่าได้ลดน้อยถอยลงเรย นะ นะ นะ
    มิตติ้งใหญ่ถัดไป น่าจะเป็นทริปท่องเที่ยวปลายปี
    ภายใต้ชื่อว่า "กลับคืนสู่อ้อมกอด.............ของฉันแระเธอ"

4. volvo 940 gte

volvo 940 gte New Member Member

11
    0
    0
    หนุกหนานมากครับ ปีหน้าไปใหม่ คราวหน้าจะใส่ยางให้ใหญ่กว่านี้อีก

5. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

รอทริปหน้าหนาวครับ..... !!

6. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ถ้าไม่มีทุกท่านงานคงไม่สำเร็จ งานนี้ผ่านไปได้ด้วยดีสนุกสนาน ถึงแม้จะมีปัญหาจากผู้ไม่เข้าใจในเจตนาในการจัดงานมิตติ้งของคลับเรา แต่ก็ผ่านไปได้ด้วยดี

ขอบคุณทุกท่านๆครับ

7. ขอบคุณทีมงาน ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิกทุกท่าน
    ขอบคุณน้องโต้ง ที่ช่วยเป็นธุระให้ทั้งเรื่องสั่งของ เรื่องฝากรับรางวัล
    ขอบคุณทุกๆสิ่งทุกอย่างๆครับ

8. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    ผมก็รถเก่าเหมือนกันน่ะครับ....อย่าคิดมากน่ะตะเอง........

9. Nin Diesel

Nin Diesel New Member Member

244
    3
    0
    มันส์ยกล่อง ฟักทองแตงไท

10. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ~ ขอบคุณ ~

11. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ถึงต้า ปล่อยไปคิดซะว่าเสียง เห่าๆหอน เพราะมันไม่ใช่เพื่อนสมาชิกของคลับเรา พอรู้และว่า คือใคร เขาก็สร้างปัญหาให้กับทีมงานสตาฟของเราเหมือยกัน

12. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    ตามเเมนว่าเลยต้า ช่างมัน อย่าเเคร์สื่อ นี่งานของเรา Hilux Club เว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

13. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ก่อนอื่นก็ขอขอบคุณพี่ๆน้องๆชาวHLc ทุกท่านที่สละเวลามาร่วมงานในวันนี้นะครับ
    รวมถึงสปอนเซอร์ที่ให้การสนับสนุน คลับเล็กๆอย่างHLc อย่างเรานะครับ
    รวมถึง น้าๆลุงๆคลับJZ และทุกท่านที่ไม่ได้เป็นสมาชิก HLc เลยที่ได้มาให้กำลังใจ
    และมาร่วมกิจกรรมกับเรานะครับ และขอขอบคุณทีมงานผู้จัดการทุกๆท่าน รวมถึง
    สมาชิกทุกๆท่านที่ร่วมมือร่วมใจกันช่วยจัดงานในวันนี้ นะครับ​

ส่วนตัวผมเองคิดว่างานนี้สำหรับพวกเรามือใหม่จัดได้ขนาดนี้ก็โอเคแล้วครับ
    ถ้าไม่ติดขัดเรื่องรถวิ่งได้เลนเดียวนะครับ เวลาน่าจะพอดี
    และอีกเรื่องนึง ก็ขอโทษด้วยที่ เป็นพิธีกร ไม่ได้เต็มที่สักเท่าไหร่เพราะ
    ต้องแบ่งเวลาเคลียร์กับทางโรงบาลและญาติๆที่มาเยี่ยมลูกสาวด้วย
    ขอโทษจริงๆครับ งานนี้สนุกสนาน

14. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ต้าพี่ป่าวว่าต้ารถเก่านะบอกว่ารถรุ่นปู่แค่นั้นเอง อิอิ
    อย่าไปสนใจเลยครับ ท่าการพูดว่าหรือให้ร้ายคนอื่นมันเสียตังเป็นคำๆ
    มันก็คงไม่พูดออกมาหรอก เพราะมันกลัวเสียตัง

15. JZ_std.

8,075
    74
    0
    ไม่พอใจภายใน 2 นาที ผม ยินดีคืนเงินนะครับ

16. JZ_std.

8,075
    74
    0
    แต่ผม ไม่เข้าใจ ไอ้สตาฟ อีกคน 1 อะครับ ว่าทำไมมันถึง.......................

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 สิงหาคม 2011
  17. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    แน่นอนจิงๆคับ

18. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ไอ้แว่น.......ใช่มั๊ย......

19. Hilux Drifter

Hilux Drifter New Member Member

122
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับงานสนุกๆครับ แต่เสียดายที่ไม่ได้ลงแข่งด้วย โอกาสหน้ามีจัดอีก รถพร้อมๆจะไปร่วมด้วยอีกครับ
    ชอบครับมีให้ลงซ้อมฟรีด้วย ได้รู้ศักยภาพรถตัวเองว่าลงรุ่นไหนไหว

ปล. รถผมก็เดิมๆครับ เก่าๆโทรมๆ แต่ก็พยายามวิ่งจนลงถึง 21 กลาง จากรันแรกที่ล่อไป 23 ใครรถเก่าอย่าไปท้ครับ สู้ๆ สนุกมากๆ

20. Teeyuth_MTX

Teeyuth_MTX New Member Member

34
    2
    0
    ขอคุณพี่ๆทีมงานทุกๆท่านครับ ถึงไม่ได้ลงแข่ง แค่ได้ลงซ้อมก็มันส์มากแล้วครับ ซ้อมเสร็จก็มาประจำที่เป็นแพทย์สนามหาดีกรีมาดามกระเพาะคนป่วยแอลกอฮอล์ริซึ่ม( ตาขุนแผน ) อิอิอิ

21. ReniZe

ReniZe Member Member

127
    2
    18
    สนุกมากๆคับ กันเองดีมาก ขอบคุณทีมงานทุกๆคน พยายามกันต่อไปนะคับผม

22. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อ่านกระทู้แบบนี้แล้วสดชื่นจริงๆ... :D

23. krabathailand

krabathailand New Member Member

44
    2
    0
    บอกได้คำเดียวว่ามันส์ครับ
    และขอขอบคุณเพื่อนๆชาวHLCทุกท่านที่ให้การต้อนรับที่ดีครับ
    โอกาสหน้ามีงานคงได้ร่วมกันอีกนะครับ
    อิอิอย่าถือสาคนแก่ครับสายตาไม่ค่อยดี
    แดดสะท้อนไฟเขียวนึกว่าเขียวแล้วเลยชิงออกก่อน555หน้าแตกอิอิ
    แต่สนุกมากครับถ้าปั้มดีเซลไม่รั่วคงจะลงหลายรุ่นเล่นสนุกๆแบบขำๆ
    ขอบคุณพี่น้องชาวHLCทุกท่านครับ

24. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    เป็นงานที่น่าจดจำ จากใจจริงครับ

25. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    ต้าวันหลังเราไปวิ่งคู่กันก้อได้......เสียดายรถไม่เสดอ่ะ สู้ๆน้อง

26. PALM@HLc

PALM@HLc New Member Member

882
    8
    0
    ต้อง ก้าว ต่อไป HLc

27. ต้อง เมา ต่อ ปายยยย นะพ่อหมอ

28. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    ต้องบอกว่าสุดยอดครับ...เเดดร้อนมากๆๆๆ.....เเต่ก็สนุกมากๆครับ....

29. JZ_std.

8,075
    74
    0

ใช่

ขอบคุณพี่เเมนครับ จิงๆไม่ใส่ใจหรอกครับ เพราะเขาไม่ใช่คนในคลับ.....เเล้ะงานนี้ก็หนุกหนานครับ กันเองดี ...งานหน้ามีทริปที่ไหนเเจ้งด้วยครับ ถ้าไม่ติดธุระที่ไหน เจอกันเเน่นอนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้