Pic of Thailand 24 Hour Endurance 2007

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Bank blue coupe, 13 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ไปงานที่พัทยา กว่าจะเข้าไปสนามก็เย็นแล้ว....จากนั้นก็ไม่หลับไม่นอน เช่นเดียวกับนักแข่งครับ
    ก่อนดูรูปอื่นๆ ผมเอารูปโพเดียมมาเปิดฉลองให้กับแชมป์ทุกๆท่านครับ ยินดีด้วยครับ

2. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    อย่างที่บอกครับ ว่าไปถึงเย็นแล้ว แสงแดดกำลังสวยเลยผสานก็แสงจากหลอดไฟ ถ่ายรูปไม่ชัดแล้ว เหอะๆๆ

3. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ลีลานักแข่งหน่อยคับ ถ่ายมานิดนึง ก่อนจะลงขับ:D

4. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ลีลากระโดดลง และกระโดดออก แบบไหนเร็วกว่ากันละนี่:p

5. Bank blue coupe

758
    3
    0
    คราวนี้ก็มาถึง ลีลาการขับกับบ้าง
    งานนี้สุ่มเลือกรูปมาลยครับ จิ้มๆๆๆๆแล้วก็ก๊อปมาลงเลย

6. Thana Thanakul

Thana Thanakul Guest

0
    0
    0
    อะไรกัน

คุณ bank ให้ไปทำข่าว สองสามวัน ได้ กลับมาแค่นี้ หรือ ครับ ฮึ
    เอาอีก เอาอีก

7. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    P'หนู อย่าคิดมาก ดิ ครับ มันจาไม่มีให้ร่วง แย้ว

อิอิ แซวเล่นนะพี่ (ขอโทษ ครับ)

8. *~บอย (ลาม...ก)~*

*~บอย (ลาม...ก)~* Well-Known Member VIP

1,687
    49
    48
    พึ่ง สังเกตุ ต้อ เอา หมอน ลงไปด้วย สงสัย จาไปแอบ นอน 5555555

9. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    อิอิ

ตอนในรูปน่าจะกำลังคิดว่า " เสียดายจำนวนรอบที่หายไปฟรีๆตั้ง 4-5 รอบ " อิอิอิ เอาเป็นว่าคนข้างๆพี่(ในรูป) happy กับการขับของพี่ก็ ok แล้วล่ะ:p

ปล. ขอบคุณนาย bank ครับสำหรับรูปสวยๆ :sad:

10. Bank blue coupe

758
    3
    0
    มาต่อครับ เมื่อคืนโพสดึกแล้วไม่ไหว หลับคาเครื่องคอมเลย จึงต้องยอมไปนอนแต่โดยดี
    วันนี้กลับมาโพสให้ต่อครับ พรุ่งนี้ จะลง CD ไปให้ 8 แผ่นก่อนครับ

11. Bank blue coupe

758
    3
    0
    โพสต่อครับ ช่วงเย็นๆ ถึงหัวค่ำ:D

12. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ฟ้ามืดก็ยังไม่ยอมแพ้ครับ ขับกันเข้าไป
    ใครหิว ก็มาเติมพลังกันครับ

(ช่วงเวลา 19.30 น. ของวันเสาร์ ถึงเวลา 02.00 น. ของวันอาทิตย์แล้ว ผ่านไปครึ่งทางแย้ววว)

13. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ตี2แล้ว นอนครับ ช่างภาพหลับตากน้ำค้าง
    ตื่นมาเพราะนักแข่งหิว ทอดหมูทอดไก่กันวุ่นวาย

เลยได้มาเก็บภาพตอนเช้ามืด แสงอ่อนๆ ส่งลงสนามตัดกับสายหมอกบางๆที่ปกคลุมแทร็ก
    ช่วงเวลา เช้าวันอาทิตย์ 6.00 - 8.00 น. ครับ

14. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ขับกันมานาน ตอนนี้ก็เหลือเวลาไม่ถึง 4 ชม. แล้ว
    เหมือนว่าจะอีกยาวนาน แต่สำหรับนักแข่ง ที่ขับกันมากว่า 20 ชม. ตอนนี้ลุ้นกันทุกทีมครับ
    โดยเฉพาะกลุ่มหน้า:D

15. Bank blue coupe

758
    3
    0
    :D :D :D

16. Bank blue coupe

758
    3
    0
    :) :) :D

17. Bank blue coupe

758
    3
    0
    :) :D

18. Bank blue coupe

758
    3
    0
    ใกล้จบแล้ว.... 1 ชม. สุดท้ายก่อนหมดเวลา

19. Bank blue coupe

758
    3
    0
    มือสุดท้ายครับ รู้สึกจะขับบ่อย และเยอะมาก...
    รับธงหมากรุกที่ 1 ไปครับกับ 24 ชม. เก่งจริงๆครับ อึดด้วย

20. Bank blue coupe

758
    3
    0
    :embarassed: ตบท้ายครับ หมดแย้ววว

21. TAKACHI

TAKACHI New Member Member

150
    0
    0
    แจ่มครับ................

งานนี้มันมาก ๆ

22. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48
    .............................

:D จัดปาย:D

23. TAKACHI

150
    0
    0
    555555555555555................โด่ไม่รู้ล้ม

24. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    มีรูปเราขับตอนเช้าตรู่ด้วย เท่มากๆ ...อิอิ:D

ขอบคุณคุณแบ็งค์ มากๆ ครับ

เพิ่งเคยขับแข่งจริงจังครั้งแรก กับทีม PTT ใน 24 ชม. ครั้งนี้ โหดดีครับ...มันส์มาก...คราวหน้าเอาอีกนะพี่อัน...:D

25. Bank blue coupe

758
    3
    0

จัดให้ครับ เท่ๆ...อิอิ
    ไว้รายการหน้าคงได้ร่วมแข่งรายการเดียวกันคับ
    วันเสาร์นี้มีแข่ง 3 ชม. ที่ MSL ไปดูไหมครับ :D

26. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    วอสซัพแมน ไม่ได้เจอซะนานเลย ถ่ายรูปเพลินเลยนะ :D

27. a_mon01

a_mon01 New Member Member

481
    1
    0
    ไม่ได้เจอกันนานเหมือนกันเลย วันเสาร์นี้คงเจอกันนะครับ

28. *~บอย (ลาม...ก)~*

1,687
    49
    48

ท่านเทพกลับมาก็ลงแข่งเลย:D ฟิตจิงๆ

29. TAKACHI

150
    0
    0
    จัดไป............โป้ย :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้