รวมรูปงาน Super Pick-Up 2010 (New...!!!)

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Smother, 20 กันยายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ภาพงาน Super Pick-Up 2010 (Drag 201 ที่พีระเซอร์กิต พัทยา)

จัดโดยคุณสมจิตร คุ้มวิเชียร (พี่จิตร กาญจนบุรี เทอร์โบ)

ขอขอบคุณสปอนเซอร์ใจดี ที่ทำให้งานนี้สำเร็จอย่างงดงาม
    D commander แรงโคตรๆ
    Aztex Force Shock Absorber Combination of Smooth & Strength
    NITTO Header Turbo เร็ว แรง ไร้ขีดจำกัด
    ORING Suspension System อยากรู้...ต้องลอง
    SOUL Truck

มาดูกันต่อ
    ต้องขออภัยด้วยนะครับ สำหรับบางคันที่ผมไม่ได้ถ่ายรูปมาเพราะรถเยอะมากๆ

ฝากไว้นิดนึง

http://www.aeonicart.net/home/forum/index.php?f=16&rb_v=viewforum

ลองเข้าไปดูกันนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 20 กันยายน 2010
  2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ขอบคุณครับ ไม่มีหญิงเหรอ

3. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ขอบคุณครับ เจ๋งเลย

4. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    สวยงามครับ

5. EF แป๊ด-แป๊ด

EF แป๊ด-แป๊ด New Member Member

114
    0
    0
    ว้าวววววววววววววววว

6. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    งานนี้ถ้ามีรูป ญ. แจมมาด้วยคงจะดีนะคับ.........มีแต่รถแรงๆๆๆๆ

7. Smother

1,573
    2
    0
    เป็นเป็นคนดีน่ะครับ ไม่บ้าหม้อ
    คริคริ

จะว่าไปลืมซูมหญิงเลยอะ
    งานหน้ารูปรถไม่ต้อง ส่องแต่หญิง

8. Smother

1,573
    2
    0
    เป็นเป็นคนดีน่ะครับ ไม่บ้าหม้อ
    คริคริ

จะว่าไปลืมซูมหญิงเลยอะ
    งานหน้ารูปรถไม่ต้อง ส่องแต่หญิง

9. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    ว่าแต่วันนั้นตอนกลับ มีหมาลอบกัดในสนามด้วยว่ะ "แม่งขว้างขวดเฉียดกะบาลกูไปหน่อยเดียวเอง"

10. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ใครอ่ะน้าเอ๋

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    คงจะมันส์กันน่าดู

12. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    นั่นดิพี่ผมบอกแมร่งยิงกันบ่อยเลย
    ปล่อยตัวก็ยิง แพ้ก็ยิง ตำรวจมาจับก็ยิง

13. ขอบคุงสำหรับรูปสวยๆคับ

14. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    แจ่มครับน่าสนุกๆ

15. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    โดนขว้างในสนามเลยคับ งง เหมือนกัน รู้แต่ว่ามันมาจากฝั่งตรงข้าม แต่ไม่รู้ว่ามาจากกลุ่มไหน

16. KiTNa MTC

6,996
    10
    0
    แหม่...........วีโก้เกือบเป็นแผลดิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้