ใครเคยใช้เครื่องฟอกอากาศไบโอนิคบ้าง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย mainees, 4 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    พอดีไปเห็นมา ขายอยู่อันละ 250 บาท แล้วเท่าที่ค้นดูเค้าไปขายตาม car club ต่างๆ เยอะมาก แล้วก็มีคนสั่งซื้ออยู่พอสมควร ทีนี้ผมก็อยากซื้อบ้างเพราะแฟนเป็นภูมิแพ้ฝุ่น เผื่อไอ้ตัวที่ขายนี้จะใช้ได้ ก้อเลยอยากรู้ความเห็นจากคนที่เคนใช้จริงว่าได้ผลมากน้อยอย่างไรครับ

ขอบคุณครับ

2. naphat_in

naphat_in New Member Member

3
    0
    0
    ยืนยันหนึ่งเสียงจ้า... ใช้อยู่ดีทีเดียว
    สั่งเกตุจากกลิ่นที่เข้ามาในรถ แป๊บเดียว
    กลิ่นหาย ลองดูๆนะ คุ้มค่ะ

3. mainees

mainees New Member Member

253
    7
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้