มิตติ้งครั้งต่อไป

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย รบกวนเพื่อนๆชาว Mazda, 22 มกราคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมเองไม่ได้เปิดหัวข้ออะไรนะครับ เพียงแต่ว่าเพื่อนๆสมาชิกท่านใดมีความคิดเห็น หรือข้อมูลอย่างไง เอามาบอกๆเพื่อนๆสมาชิกด้วยครับ.....................:D

1. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    ไปทุกที่ที่มีนาง ไปทุกทางถ้านางขอมา 555!!! หาวันเลยครับ

2. cougar3626

cougar3626 New Member Member

521
    1
    0
    พี่เกณฑืช่างหาวลีที่คล้องซะเหลือเกิน

อู่พี่เกณฑ์ไหม มีปะแจเป็นกับแกล้ม ดีๆๆๆ

อิอิ

3. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    หนับหนุนอีกหนึ่งเสียง.........น้าเอ้ว่างัย

4. ake_neay

ake_neay Member Member

142
    2
    18
    จัดไปอย่าให้เสีย

5. cougar3626

521
    1
    0
    พี่น้องครับ

หนับหนุน ที่ว่านี่หลายถึงที่อู่เกณฑ์ อ่ะเปล่าฮ่ะ

6. kikaboo

kikaboo New Member Member

492
    6
    0
    ยาว ปาย ๆ ๆ ๆ . ว่างัยว่า ตามกันคับ แต่ ไปราชการ 15 วัน กลับ 15 กพ. ......

ขอเป็น กลางเดือนหน้าคับท่าน ...

7. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ยังไม่เข้ามาอีกหลายท่านเลยนะ

8. ~Seth~88

~Seth~88 New Member Member

342
    5
    0
    ไม่ไหวไม่ไหว ช่วงนี้ส่งงานจบอยู่อ่ะ หลังสิบห้าตามพี่กิ ค้าบป๋ม

ปล. พี่เกณฑ์ ลิ้นเสร็จยัง จะไปลงลิ้น หิ้วๆ

แต่ รถผมยังไม่เสร็จ ๕๕๕

9. vanz012

vanz012 New Member Member

424
    10
    0
    เอาเปนร้านนั่งกินกานดีไหมคับ เผื่อจะได้นั่งกานยาวๆ อิอิ^^

และก้อวันไหนก้อได้คับ ที่มะช่าย14 กพ. ^^อิอิ วันนี้ไม่ว่างชัวรรรร์ หุหุหุ....

10. BS-body

BS-body New Member Member

724
    6
    0
    ร้านเลคฮิล ถนนเกษตร-นวมินทร์ มีส่วนลด มีที่จอดรถมากมาย
    ร้านลูกค้าของน้าเอ้ น่าจะมีส่วนลด

11. cougar3626

521
    1
    0
    ตามนั้น ขอรับ

12. ~Seth~88

342
    5
    0
    อย่า 15 นะ ผมสอบวันสุดท้าย

13. Aui_Acc88

Aui_Acc88 New Member Member

2,164
    10
    0
    รอ สรุป ทีเดียว อิอิ

14. vanz012

424
    10
    0
    เลคฮิลก้อดีนะคับ พี่เกณ

แต่มานจะแพงรึป่าวคับ อุอุ

งั้นเราคงต้องไปถามราคาก่อนเนอะ อิอิ^^

15. barague

barague Guest

0
    0
    0
    ม่ายว่างชัวร์นี่จาชวนใครไปดีล่ะ มีหลายคนเกินสับรางไว้แล้วยังจ๊ะn'vanz.

16. vanz012

424
    10
    0
    โห่ พี่ป๋อง อย่ามาแซวๆ แวนยังไม่เหนจะมีคัยเลย จิงๆๆ

ถ้ามีก้อคงพาไปมีทติ้งแล้วจิ

นี่ยังไม่มีส๊ากกกกที รอนานและเนี่ย.... T T แอบเส้าจายยย....

17. ยูซุบ

ยูซุบ New Member Member

562
    4
    0
    รอ คอนเฟิร์มครับ ที่ตะวันนาก็ดีนะครับอาหารไม่แพงเท่าไหร่ ไม่งั้นก็ย่างกุ้งตามเดิมก็ได้ครับ

18. nong_acc88

4,280
    13
    38
    รอน้าเอ้สรุป ดีก่า

19. นางไหนหว่า................อิอิ นึกว่าชอบนางสาว ไหงเป็นนางไปได้ สงสัยชอบสาวใหญ่ อิอิ

กับแกล้มฟังดูแปลกๆนะ อิอิ กลัวเจ็บปากอะครับ อิอิ

น้าเอ้.............ขอเสียงหน่อยครับ ป๋ม

ตะวันนา ตรงไหนเอ่ย ขยายนิดนึงครับ ขอบคุณครับ
    .......................เวท เดอะ มิ นิด...............รอครับรอ :D

20. barague

0
    0
    0
    อ้าว!เหรอนึกว่ามีแล้วเห็นบอกวันที่ 14 ม่ายว่างน่ะ นี่ซาแดงว่าเรา 2 คนนี่ หล่อเลือกได้ซินะหรือเค้าม่ายเลือกเราก้อม่ายรุ เพราะพี่ก้อยังม่ายมีเหมียนกัล เคยมีมาแล้วม่ายได้ดีซักคน เลยเลือกนานหน่อยเฮ้อ!ขอเส้าด้วยคนดิฮือฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆ.

21. barague

0
    0
    0
    โห!คนนี้เล่นแต่ของแพงนะ ไปทั้งโรงแรมระดับห้าดาวหรือไม่ก้อประเทศเพื่อนบ้านเนี่ย คงจะหารกันอานม่ายไหวมั้ง แล้วนี่จะกินกันแค่ย่างกุ้งอย่างเดียวเลยเหรอราคาโลนึงหลายตังค์เลยนา มีทั้งกุ้งกุลาดำ,กุ้งชีแฮ้,กุ้งแม่น้ำ,กุ้งสุทธิราช,กุ้งกิตติคุณเปนต้น ของผมขอ 2 คือ หลังกลางเดือนไปแล้วกะเสียงส่วนใหญ่ว่าจาลงที่ไหนกันดีคับ.

22. ~Seth~88

342
    5
    0
    ไปย่างกุ้งเลยหรอพี่ ไม่ไหวอ่ะ ผมยังไม่ได้ทำพาสสปอตเลยอ่ะ กรรมจริง ไม่บอกก่อน:mad:

(ล้อเล่งน้าา)

23. vanz012

424
    10
    0
    ย่างกุ้ง กลัวรถไปไม่ไหวอ่ะคับ... ^^

ขอเปนย่างปลาอยุ่แถวๆนี้และกันคับ อุอุ...

24. vanz012

424
    10
    0
    เอ่ อย่างพี่ป๋องแวนไม่รุอ่ะคับว่ายังไง

แต่ของแวนนี่ เค้าเรียกว่า "ไม่หล่อ แต่เสือ... เลือก" อ่ะคับ เหอๆๆ^^

25. THUM AC 89 MOVE

THUM AC 89 MOVE New Member Member

283
    5
    0
    มา Meeting ที่โคราชเลยไหม?

มา Meeting ที่โคราชเลยไหม?

26. barague

0
    0
    0
    ยาว ปายๆๆๆ เนี่ย!ถอยรถทัวร์อยู่เหรอคับอิอิ.

27. barague

0
    0
    0
    ป่มขอเป็นเนื้อย่างเสือร้องไห้ก้อแล้วกันคับ หรือม่ายก้อสุกจัยอร่อยจิงเรื่องปิ้ง ย่าง(ม่ายด้ายค่าโฆณา)เลยม่ายออกชื่ออ่ะนะ ว่าแต่มันจาเล่นกานอีกนานมั๊ยเนี่ยเรื่องย่างกุ้ง,ย่างปลา,ย่างเนื้อแล้วมันจาย่างอะรัยต่อดีล่ะ หรือย่างเข้าเดือนหกฝนก้อต๊กพรำๆๆเอิ๊กๆๆๆๆ.

28. PALIN_OMSIN

PALIN_OMSIN Well-Known Member Moderator

1,959
    38
    48
    ช่วงนี้ไปอู่เกนเกือบทู๊กวันเลย เลคฮิลก็ดีนะ ค่ำเสาร์ที่ 21 กุมพา เป็นงัยบ้างครับ รวมตัวกันที่อู่เกนก่อน แล้วค่อยเดินกันไป เหอๆๆๆๆๆๆ เอ๊าเกน เช็คส่วนลดซิ แบบที่บอกเมื่อตอนบ่ายก็เข้าท่านะ ขอโซดาให้ได้ขวดล่ะ 20 อ่ะ อาหารลด 20 เปอเซ็น เหล้าขอเอาเข้าไปเอง ทางร้านเค๊าพอจะใหวมั้ย เด๋ววันใหนพี่ผ่านไปหาลูกค้าเด๋วให้เกนพาไปคุยกับเจ้าของร้านดีป่ะ

29. aeg_ac88

aeg_ac88 New Member Member

1,955
    16
    0
    ไปไหนไปกันครับ ถ้าไม่ติดธุระนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้