ถามเกี่ยวกับอุปกรณ์ตกแต่งรถke30ครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย lek383, 7 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. lek383

lek383 New Member Member

8
    0
    0
    ถามเกี่ยวกับอุปกรณ์ตกแต่งรถke30ครับ
    ในภาพผมสามารถไปทำได้ที่ร้านไหนครับ
    และราคาเท่าไหร่

2. Ake_oldcar

Ake_oldcar New Member Member

133
    2
    0
    คันแรกมันเป็น KE 25 มุมหน้า KE 30 ไม่มีคับ
    กระจกมองหลังแบบนี้คลองถม วรจักร มีแน่นอน หลักร้อยกลางๆถึงปลายๆ
    ยางคื้วรอบคัน ก็คลองถม วรจักรอีกแหละ มีหลายแบบ ขายเป็นม้วนๆ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้