อยากได้โช๊คแต่งเป็นปรับเกรียวดีๆ ซักชุดพอแนะนำหน่อยได้ใหมครับพี่ๆท่านใดมีบอกหน่อยก็ได้ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กิติพงษ์ พรมโครต, 19 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้โช๊คแต่งเป็นปรับเกรียวดีๆ ซักชุดพอแนะนำหน่อยได้ใหมครับพี่ๆท่านใดมีบอกหน่อยก็ได้ครับ

1. ไส่เจ้าNVกระบะอะครับ

2. ลองไดยาม่ามั๊ยผมไช้อยู่คู่หน้าปลับเกรียวคู่หลังปลับไม่ได้

3. อยากดูรูป กับราคาครับ แล้วใช้เป็นยังใงบ้างครับ หนึบใหมครับ

4. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    มีอีกยี่ห้อ ก็ BC Sports คับ

5. ขอรายละเอียดหน่อยครับ ทั้ง BC Sportsและก็ Daiyama อะครับตอนนี้โช๊คก็ไกล้จะพังแล้วครับ

6. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    ของผม โช๊ค เดิม หน้าโมเปลี่ยน แกน ใหญ่ หลัง สั่งทำ ครับแกน 25 ม.ม ขอหนึบสุดๆ ได้ ดั่งจัยครับ วิ่งต่ำ 100 แข็งครับ เกิน100 มันครับ

7. Keng Tomodachi

0
    0
    0
    ลองหาเบอร์ตัวแทนจำหน่ายดูครับ ผมไม่เคยใช้ แต่ได้ยินว่ามีขาย ผมใช้ TEIN อยู่ครับ รุ่น SS นุ่มหนึบ ของจิงอ่ะ แบรนนี้

8. โอ้วสุดยอดครับ...ยังรอพี่ๆทุกท่านมาให้ความกระจ่างเรื่องโช๊คด้วยครับ

9. ผมอยู่ต่างจังหวัด ไม่รู้จะซื้อที่ใหนสั่งยังใง กำ.....

10. Keng Tomodachi

0
    0
    0
  11. Keng Tomodachi

0
    0
    0
  12. ขอบคุณครับ

13. ยังรอผู้รู้มาเพิ่มเติมครับ

14. ตามคุณเก่งครับ นั่นก็ใช้งานได้ในระดับที่สูงกว่าเอาของเดิมๆไปทำในสเตป 1 แล้ว ผมเคยเอาของเดิมไปทำเป็นสตัสปรับเกลียวมา และอัดโช๊คใหม่ หน้าหลัง ตัดสปริงหลัง โดนไป 6000 เมื่อ 5 ปีที่แล้วเพราะหาของแต่งไม่ได้ ใช้งานได้ดีระดับนึงแต่ สู้ของที่ทำมาเป็นของแต่งไม่ได้ครับ

15. มาแอบมอง...อิอิ อยากเตี้ยบ้าง

16. จัดเลยสิ

17. พอดีวันนี้ผมวิ่งหา 4 จังหวัดเลยครับ อุบล,อำนาจ,ยโสธร,ร้อยเอ็ด ไม่เจอเลยโช๊คอะครับ มีก็เป้นของรุ่นอื่นไส่ได้แต่ข้างหน้า เศร้าเลย...

18. Keng Tomodachi

0
    0
    0
    โทรสั่งไงครับ กริ๊งเดียว ส่งถึงบ้านเลย :)

เดี๋ยวจะลองโทรถามรายละเอียดดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้