เกียร์ธรรมดา อุปกรณ์ครบของ ga16ds คาร์บูใน van หาได้ที่ไหนครับพี่ๆ พอดีรถผมเป็นออดต้...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย SaMabat Chantaweaj, 24 สิงหาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เกียร์ธรรมดา อุปกรณ์ครบของ ga16ds คาร์บูใน van หาได้ที่ไหนครับพี่ๆ พอดีรถผมเป็นออดต้ อยากขับธรรมดาครับ ราคาประมาณเท่าใดเอ่ย หาแถวๆพัทยาไม่มีเลย

1. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    http://nvclub.thai-forum.net/f4-forum
    ลองโพสหาที่บอร์ดนี้ดูครับ ... เห็นมีคนอยกได้ออโต้เยอะพพอควร หาของแต่งหาอะไรก็มี คนเล่นเยอะว่า FB ครับ

2. Keng Tomodachi

Keng Tomodachi Guest

0
    0
    0
    เคยเห็นมาพร้อมเครื่อง ที่เซียงกงบางนาซอย 7

3. น่าจะหลายบาทนะเกียร์

4. หาเกียร์ธรรมดาของ sr อยู่เหมือนกันหายากด้วยสินะ

5. Jane Jah

Jane Jah Guest

0
    0
    0
    3500-5000 บ. ได้มั้ง ลูกเกียร์เครื่องคาร์บู อ่ะ

6. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    เกียร์หนะได้แต่ อุปกรณื ประกอบเยอะครับ
    ปั้มครัชล่างบน แปลงหูหิ้วเกียร์ กระปุกไมล์ สายไมล์
    ฯลฯ

7. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    คันเกียร์ พร้อมพวงเกียร์ อีกเยอะครับเยอะ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้