ใครเปลี่ยนที่จุดบุหรี่เป็นบ้าง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย อนิรุตน์ ประไพบูลย์, 31 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ที่จุดบุหรี่ของผมเสีย เลยซื้ออะไหล่มาจากศูนย์ แต่เปลี่ยนไม่เป็น ใครเปลี่ยนเป็นขอดูวิธีเปลี่ยนหน่อยครับ:rolleyes:

1. Creta

Creta New Member Member

57
    0
    0
    ต้องรื้อมันออกมา มันก็ไม่ยากหรอกครับ

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    บอกไม่ถูกต้องลองเองเลย

3. 10 SEC.

10 SEC. New Member Member

577
    26
    0
  4. anusorn_j

anusorn_j New Member Member

107
    1
    0
    เช็ค ฟิวส์ ยังครับ อยู่ใต้พวงมาลัยอ่ะครับ ว่ามันขาดหรือป่าว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้